กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แพ12vเดิมๆ ปรับแคมเบอได้หรือไม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย ShObAJuNG
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ShObAJuNG

Registered
พอดียางหลังข้างซ้ายมันกินใน เลยอยากจะสอบถามว่า แพเดิมๆ ปรับอะไรได้บ้างครับ
หรือหากไม่ได้แต่ต้องการจะปรับ ต้องเปลี่ยนอะไรบ้าง แนะนำให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ:coolly-0006:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

แพเดิมเซฟิโร่ปรับได้เพียงแค่ให้มันอยู่ในสเปคโรงงานเท่านั้นครับ
ถ้าต้องการปรับมุมแคมเบอร์ให้เป็นลบหรือปรับมุมล้อให้ยางสัมผัสเต็มหน้า(ให้ล้อตรง)
ต้องใช้ห่วงหลังแบบปรับตั้งได้ครับ

แบบท่านปรมจารย์ข้างบนท่านว่าไว้เลยคับเพราะผมก็เป็นข้างเดียวกันด้วยผมไปตั้งศูนย์ล้อมาช่างบอกว่าตั้งไม่ได้ถ้าจะให้ได้แบบเดิมก็เปลียนปีกนกอุปกรณ์ด้านซ้ายทั้งหมดรอห่วงหลังมาค่อยไปตั้งศูนย์ใหม่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน