กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***7th Anniversaries Cefiro-Thailand ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
งานนี้กลุ่ม Cef.71 ก้อไม่พลาดคับ ต้องไปได้อยู่แล้ว ฮิฮิ ๆ แก๊งค์ผู้ชายลั่นล้าอยู่แล้ว

เอ้า...!@!@!
ใครมีหน้าที่เตรียมอะไร
รีบทำซะ
คืนก่อนวันงาน
จะได้ไม่เหนื่อยนะ 555555

กรุณาพกสติก่อนมามีทติ้งด้วยนะครับ อย่า เมามาก่อนหล่ะ เดี๋ยวจะไม่ได้คุยกัน

หึ......ปีนี้อาจจะเข้าไปที่งานเลย......ดีม่ะ??:coolly-0046:

:coolly-0041:(อีขาว อย่าพึ่งพัง หรือเปนไรนะ ถ้าจะเปนไรก้อเตือนกันก่อนบ้างนะ)
กลัวอย่างเดียวอ่ะกลัวจะพังใกล้ๆวันงานแล้วไม่ได้ไป :coolly-0023:

ฮ้วย แล้วปีนี้ละ เอ่อ พี่เป็น ไอ่ ดอ....ล ของผมเลยนะ
ปล.ปีนี้ประกาศปิดไตรภาค แตงโมกันเถอะนะ :coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
หรือ...ปีนี้ติดรถกรูมามั้ยละ.........ไอ้สาดดดดดดด......เลขเครื่องกรู ละ

ตอบ...ทิดบอย>>>ขอเมียแล้วคับ..บอกว่าขอมาหาเมียน้อยปีละครั้งทุกๆกันยาคับพี่ทิด

ตอบ...น้าอ็อด>>>งั้นไปอาบกันก่อนที่บ้านพี่ลองมั้ย....5555:coolly-0028:

ปล...ตอบที่ละหลายๆคำถามเค้าทำงัยอ่า...ทำบ่ด้าย....:coolly-0042:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
หรือ...ปีนี้ติดรถกรูมามั้ยละ.........ไอ้สาดดดดดดด......เลขเครื่องกรู ละ

ตอบ...ทิดบอย>>>ขอเมียแล้วคับ..บอกว่าขอมาหาเมียน้อยปีละครั้งทุกๆกันยาคับพี่ทิด

ตอบ...น้าอ็อด>>>งั้นไปอาบกันก่อนที่บ้านพี่ลองมั้ย....5555:coolly-0028:

ปล...ตอบที่ละหลายๆคำถามเค้าทำงัยอ่า...ทำบ่ด้าย....:coolly-0042:

บ้านนอกสิ้นดี.....

อะโห ผมรู้สึกเหมือนเพิ่งผ่านงาน 6 ปีมาเมื่อกี๊เองอะ เร็วจัง:coolly-0025:

ไม่ยากคับ

น้ากิ๊ฟท์อยากตอบ คห. ไหน ก็คลิกที่ ปุ่ม MQ ที่มันจะอยู่จากปุ่ม QUOTE อะ

คลิกไปเลย ทีเดียว พอคลิกครบทุก คห. แล้วก็กด POST REPLY ข้างล่างทีเดียว

หรือ เวลาจะคลิก MQ ที่ คห. อันสุดท้ายที่จะอ้างถึง ให้เปลี่ยนเป็นคลิกที่ปุ่ม QUOTE แทน

มันก็จะเปลี่ยนหน้าเป็นตอบคำถามให้ครับ

พอถึงหน้าตอบคำถาม ก็ให้พิมพ์ข้อความ หลังคำว่า [/quote]

แค่นี้ก็เรียบร้อยแล้วครับ

ลองกด ๆ ดูครับ

ขอเมียยัง......จะมาอ่ะ

อะโห ผมรู้สึกเหมือนเพิ่งผ่านงาน 6 ปีมาเมื่อกี๊เองอะ เร็วจัง:coolly-0025:

ไม่ยากคับ

น้ากิ๊ฟท์อยากตอบ คห. ไหน ก็คลิกที่ ปุ่ม MQ ที่มันจะอยู่จากปุ่ม QUOTE อะ

คลิกไปเลย ทีเดียว พอคลิกครบทุก คห. แล้วก็กด POST REPLY ข้างล่างทีเดียว

หรือ เวลาจะคลิก MQ ที่ คห. อันสุดท้ายที่จะอ้างถึง ให้เปลี่ยนเป็นคลิกที่ปุ่ม QUOTE แทน

มันก็จะเปลี่ยนหน้าเป็นตอบคำถามให้ครับ

พอถึงหน้าตอบคำถาม ก็ให้พิมพ์ข้อความ หลังคำว่า

แค่นี้ก็เรียบร้อยแล้วครับ

ลองกด ๆ ดูครับ[/QUOTE]

ขอบคุณคับท่านอาจาน

ตามน้าต้น.....

ขอบใจมากวะไอ้แระม้าแกลบ

เอ้า...!@!@!

ใครมีหน้าที่เตรียมอะไร
รีบทำซะ
คืนก่อนวันงาน

จะได้ไม่เหนื่อยนะ 555555

พี่เก้นไปเปิดบู๊ท รับตัดแต่งขนพี่น้องในงาน ฟรี ดีมั๊ยคับพี่?:coolly-0046:

ฮ้วย แล้วปีนี้ละ เอ่อ พี่เป็น ไอ่ ดอ....ล ของผมเลยนะ
ปล.ปีนี้ประกาศปิดไตรภาค แตงโมกันเถอะนะ :coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ทำ Presentation มาเลยพี่...
เด๋วเปิดให้ในงานไปเลย.. จะได้เข้าใจ และจบๆ ไป

รอบปีนี้วันที่ 4 กันยายน ก่อตั้งชมรม ตรงกับวันเสาร์พอดี ก็เลยถือโอกาสนี้กำหนดวันที่เหล่าโลมากลับมารวมตัวกันอีกครั้งในวันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 สถานที่และรายละเอียดต่างๆ เมื่อคณะทำงานชมรมมีมติเรียบร้อยแล้วจะแจ้งความคืบหน้าให้ทราบโดยทั่วกันครับ เจอกันครับ
ปล.หมดวาระในตำแหน่งยังอ่ะปีนี้จะได้เลือกประธานชมรมกันใหม่เลย..เหอ.เหอ.เหอ.
เหลืออีกหลายปีครับพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน