กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***7th Anniversaries Cefiro-Thailand ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

5555 ป๋าคงยังต้องอยู่ข้างบนอีกคับ ดูแล้วพวกพี่ๆๆๆ เค้าไม่ยอมให้ป๋าลงง่ายๆๆๆๆ

ให้แกเลิกเป็นเหอะ.....เบื่อคนนี้แล้วอ่ะ.........( ให้แกมีเวลาส่วนตัวบ้าง...ดูซิขนาดเวลาจะโกนหนวดยังไม่มีเล้ย )......555

เลือกใหม่ก็ ป๋า อีกนั่นแหละ ไม่เชื่อให้หมึก พอล มาทายดูสิ
ว่าแต่จะจัดที่ใหนหรอครับ

ให้แกเลิกเป็นเหอะ.....เบื่อคนนี้แล้วอ่ะ.........( ให้แกมีเวลาส่วนตัวบ้าง...ดูซิขนาดเวลาจะโกนหนวดยังไม่มีเล้ย )......555

ตลกเหรอ ๆ มาล้อป๋าเล่นได้ไง เดี๋ยวจับประหารชีวิตเลย

ป๋าครับ ขึ้นขี่หลังเสือแล้วลงยากครับ เพราะถ้าลงมาเสือมันตามขย้ำ
คงต้องอยู่บนหลังเสือต่อไปครับ ฮี่ ๆ

ตลกเหรอ ๆ มาล้อป๋าเล่นได้ไง เดี๋ยวจับประหารชีวิตเลย

ป๋าครับ ขึ้นขี่หลังเสือแล้วลงยากครับ เพราะถ้าลงมาเสือมันตามขย้ำ
คงต้องอยู่บนหลังเสือต่อไปครับ ฮี่ ๆ

ก็แค่อยากให้แกมีเวลาโกนหนวดบ้างก็เท่านั้นละ...............รึว่าประธานคนใหม่จะเป็นไอ้แระ...:coolly-0011:

ป๋าพูดไม่เข้าหูอย่างนี้ เป็นไปอีก 4 ปีเลย
ถ้ารับไม่ได้ ไม่อยากเป็น ก็รวมพลมาชุมนุม แอ๊...

7 ปี แล้วหรอเนี่ย กำลังจะย่างเข้าสุ่ วัยรุ่น แล้ว ชมรมเรา

7 ปี แล้วหรอเนี่ย กำลังจะย่างเข้าสุ่ วัยรุ่น แล้ว ชมรมเรา
คนเราชอบมีอำนาจ วาสนา
ส่วนตัวข้ารักเพียง การดื่มกิน...

คารวะท่านตงฟางปุ๊ป้าย 1 จอกใหญ่ๆ....เอิ๊กซ์ซ์ซ์ :coolly-0017:

คนเราชอบมีอำนาจ วาสนา
ส่วนตัวข้ารักเพียง การดื่มกิน...

คารวะท่านตงฟางปุ๊ป้าย 1 จอกใหญ่ๆ....เอิ๊กซ์ซ์ซ์ :coolly-0017:

ลูกอยู่

ยังไม่นอนเหรอครับ ผมกล่อม

จะกี่ปี ผมก็ยังจะคงไว้แค่คำว่ารักและผูกพันธ์กับคนในชมรมรวมถึงบรรยากาศของชมรม
ขออย่างเดียว อย่ามาทักและหวัดดีผมตอนเมา......
เพราะผมจำ ม่ายด้าย.......

จะกี่ปี ผมก็ยังจะคงไว้แค่คำว่ารักและผูกพันธ์กับคนในชมรมรวมถึงบรรยากาศของชมรม
ขออย่างเดียว อย่ามาทักและหวัดดีผมตอนเมา......
เพราะผมจำ ม่ายด้าย.......
ยี้ๆๆๆ.....ขี้เมา..!!!..:coolly-0040::coolly-0017::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน