กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Motor Expo 2010 8 ธันวาคม 2553 Cefiro-Thailand จะไปโชว์ตัวกันครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อดไปมา 2 ปีแล้วอ่ะครับ ปีที่แล้วก็เครื่องพัง ปีนี้ก็รถมิดซะก่อน....เดี๋ยวตามไปให้กำลังใจครับ

เดี๋ยวขี่มอไซต์ตามไปครับ...
ติดงาน รถไม่หล่อ แถมสตาร์ทไม่ติดอีก ไม่อยากเป็นภาระคนอื่นครับ...

พรุ่งนี้แว้วคับ...13.30 น. รวมตัวเจอกันที่ลานจอด P9 ใกล้สระน้ำก่อน หลฃังจากนั้นค่อยชักแถวเคลื่อนขบวนขึ้นจอดบนอาคารครับ

นึกว่าวันนี้ลางานสะดิบดี...
เซงเป็ดเลย5555+
พรุ่งนี้เลิกงานตามไปครับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน