กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef - Thon TODAY

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31092
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ฤดูกาลแห่งความเหงา

อยากกินเหล้าจังแก้หนาว แต่ไม่ว่างซักทีครับพี่น้อง

อยากกินเหล้ามาบ้านผมได้นะครับ เพื่อพี่น้องกินได้เต็มที่ครับ จะเย็นวันอาทิตย์ หรือคืนวันศุกร์ แต่อย่าคืนวันเสาร์นะครับ

เงียบกริบเลยครับพี่น้องไปไหนกันโม้ดดดดดดดดดดด

xวาดดีคร่า...อิllว=มาll๐Uดู
:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

ว่าไป สถานที่ไหนดีครับผม
อยากมีเรื่องร้านไหนบอกมาเลย

เคยเห็นในคลับใครใส่เบาะ BRIDE ERGO II (แท้หรือcopyก็ได้)แนะนำหน่อยครับมีเบอร์ไหมจะขอไปดูหน่อยว่าต่างกันตรงไหนบ้างเพราะกำลังจะซื้อรุ่นนี้แต่กลัวเป็นของcopyแบบเนียนๆ

เคยเห็นในคลับใครใส่เบาะ BRIDE ERGO II (แท้หรือcopyก็ได้)แนะนำหน่อยครับมีเบอร์ไหมจะขอไปดูหน่อยว่าต่างกันตรงไหน บ้างเพราะกำลังจะซื้อรุ่นนี้แต่กลัวเป็นของcopyแบบเนียนๆ

พี่เอก จรัญ ครับชาย
นี่089-050-1287เบอร์แก

เคยเห็นในคลับใครใส่เบาะ BRIDE ERGO II (แท้หรือcopyก็ได้)แนะนำหน่อยครับมีเบอร์ไหมจะขอไปดูหน่อยว่าต่างกันตรงไหนบ้างเพราะกำลังจะซื้อรุ่นนี้แต่กลัวเป็นของcopyแบบเนียนๆ

ตรงลูกบิดเบาะไม่เหมือนกัน+เนื้อผ้าของเบาะด้วย :smile:

ขอบคุณครับ ไปดูมาแล้ว สันนิฐานว่ามันเป็นของไต้หวันจึงไม่ได้ซื้อมาขายตั้ง 20000แนะ
ดีนะที่ไหวตัวทัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน