กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31445
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พี่นุครับเฟืองแคมอันนี้งานของพี่นุหรือว่างานนอกครับ:coolly-0033:
งานพี่ครับสั่งทำเอง

พี่นุ เมื่อเย็นคุยกันก็ลืมถาม

รู้สึกว่า ตั้งแต่เปลี่ยนฝาโปรงเป็นฝาเดิมมา ต้นวาเครื่องมันร้อนเร็วขึ้นอะ

ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับฝาโปรง หรือว่าช่วงนี้อากาศมันร้อนก็ไม่รุ้นะ ต้องรองน๊อตฝาโปรงสี่ตัวให้เผยอขึ้นหรือเปล่าครับ?

แล้วก็จะถามว่า ต้องเติมน้ำยาหล่อเย็นลงไปในหม้อน้ำมั๊ย?

ถ้าต้อง ต้องเน้นยี่ห้ออะไรหรือเปล่า?

ไปนอนก่อนแระพี่นุ
เป็นได้ทั้งสองอย่าครับ ส่วนอีกอันคือของเดิมไม่ได้ต่อท่อน้ำเลี้ยง bo ต่อเข้าระบบก็อาจขึ้นมาอีกเล็กน้อย หลายๆอย่างรวมกันครับ แล้วมันขึ้นถึงเที่ยงไหมครับ และน้ำยาหล่อเย็นพี่ใช้ของ nissan ครับ:coolly-0003:

เป็นได้ทั้งสองอย่าครับ ส่วนอีกอันคือของเดิมไม่ได้ต่อท่อน้ำเลี้ยง bo ต่อเข้าระบบก็อาจขึ้นมาอีกเล็กน้อย หลายๆอย่างรวมกันครับ แล้วมันขึ้นถึงเที่ยงไหมครับ และน้ำยาหล่อเย็นพี่ใช้ของ nissan ครับ:coolly-0003:

ปกติเมื่อก่อน มันไม่เคยถึงเที่ยงไง รถติด ๆ ก็แค่ 90 องศา

แต่อาทิตย์ที่ผ่านมานี่ ร้อยกว่าตาหลอด แอร์ก้เลยไม่ค่อยเย็น

ต้นว่าคอมพ์แอร์น่าจะใกล้ไปแล้วอะ พี่นุมอง ๆ ไว้ให้หน่อยนะ

ฝาท้ายด้วยนะคร๊าบบบ สภาพโดนล้อตัลหลอดตอนนี้ :coolly-0041:

the fast ภาคนี้มันส์มากครับ ตัวละครมากันครบครัน กันเลยทีเดียว
พี่่น้อง scs ไปดูกันมายังครับ

the fast ภาคนี้มันส์มากครับ ตัวละครมากันครบครัน กันเลยทีเดียว
พี่่น้อง scs ไปดูกันมายังครับ
ยังไมได้ดูเลยครับ

ปล.พี่นุครับ พรุ่งนี้สายๆว่างมั้ยครับ ว่าจะเข้าไปหา พอดีไปหาลูกค้าแถวนั้น หาเสร็จก็ว่าจะเข้าไปหาพี่อ่าาาา
ถ้ามีพี่เวลาพอ ช่วยปรับน้ำมันให้หน่อยครับ เดี๋ยวตอนเช้ามาฟังคำตอบนะ อิอิ :coolly-0032:

ยังไมได้ดูเลยครับ

ปล.พี่นุครับ พรุ่งนี้สายๆว่างมั้ยครับ ว่าจะเข้าไปหา พอดีไปหาลูกค้าแถวนั้น หาเสร็จก็ว่าจะเข้าไปหาพี่อ่าาาา
ถ้ามีพี่เวลาพอ ช่วยปรับน้ำมันให้หน่อยครับ เดี๋ยวตอนเช้ามาฟังคำตอบนะ อิอิ :coolly-0032:

วันนี้ได้ วันอาทิตย์เค้าจองแล้วนะตัวเธอ :coolly-0009:

วันนี้ได้ วันอาทิตย์เค้าจองแล้วนะตัวเธอ :coolly-0009:
กลับมาชลบุรีแล้วครับ เมื่อเช้าอยู่แถวนั้น โทรไปหาเจ้าสำนัก แล้วเจ้าสำนักไม่ว่าง เหอๆ อดเลย :coolly-0018:

กลับมาชลบุรีแล้วครับ เมื่อเช้าอยู่แถวนั้น โทรไปหาเจ้าสำนัก แล้วเจ้าสำนักไม่ว่าง เหอๆ อดเลย :coolly-0018:
ต้องขอโทษแทนเจ้าสำนักด้วยพอดีนัดกันไว้แล้วครับ:coolly-0033:

วันนี้กลับจากอู่พี่นุมา สบายใจจังเลย รถดึ๋ง ๆ เหมือนเดิมแระ ไม่มีก๊อก ๆ แก๊ก ๆ ให้รำคาญใจ

รถเต็มอู่เมื๊อนเดิม ใครจะทำไรก็รีบจองคิวไว้เน้ออออ

แต่ขอบอกว่า วันนี้พี่นุใส่เสื้อหนังผีทำรถด้วยอะ

สงสัยอยากดู ลัดดาแลนด์ 555++

พี่นุครับฝากลูกรักด้วยนะครับ คราวนี้ขอแบบเนียนๆนะครับ
เดี๋ยวมีของสมนาคุณครับ อิอิอิ

พี่นุครับฝากลูกรักด้วยนะครับ คราวนี้ขอแบบเนียนๆนะครับ
เดี๋ยวมีของสมนาคุณครับ อิอิอิ
เอ้ยย ทำไรอีกอ่ะ :coolly-0043:

ไม่ได้การแล้ว งี้ต้องระดมทุนชุดใหญ่ :coolly-0020:

เอ้ยย ทำไรอีกอ่ะ :coolly-0043:

ไม่ได้การแล้ว งี้ต้องระดมทุนชุดใหญ่ :coolly-0020:

เข้าไปทำบ่อยขนาดนี้ วาง 26DETT ไปเลยครับ

แหมๆๆท่านพี่ทั้งสองครับแค่เก็บรายละเอียด
ให้มันสมบูรณ์มากยิ่งขึ้นครับ
โบซิ่ง ท่อร่วม26 แคมซิ่ง คอยล์ซิ่งฯลฯ ยังไม่มีครับ อิอิอิ

เก็บงานไฟเสร็จแล้วครับ:coolly-0003:

ไฟล์แนบ

89.8 KB · อ่าน: 134
    84.4 KB · อ่าน: 133
    65.4 KB · อ่าน: 131
    83.7 KB · อ่าน: 147

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน