กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31445
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เวลาเข้าเว็บ ผมจะตั้ง จำชื่อฉัน แต่2-3วันก่อนมันไม่เข้ามันให้ใส่รหัสเอง+ลืมรหัสด้วยเลยสมัคใหม่
yok hourjai<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_776528", true); </SCRIPT> "ลบไปเลยก็ได้ครับผม
55 ที่แท้ก็ลืมPass นี่เอง
งั้นผมจะลบอันเดิมนะครับ:coolly-0009:

ว่าแล้วว่าต้องเจอฝน 55
ปล.ล้อเจ้าสำนักคุ้นๆนะ 55 ใส่แล้วหล่อดีจริงๆ

เมื่อวานฝนไม่ตก วิ่งสบายๆ..เสียดายจัง..พักพวกกลับไปก่อน..ไม่งั้นได้เสียวกับ..ใจแอนท์สวิง..มันส์สะใจ..กับแรงจี..ลงมา..หัวใจแถบวาย..หยุดเต้นไปแป๊ปนึง..

28 นี้ ควอเตอร์ไมล์ ไปกันมั้ยครับ !?

ไปครับ ว่าจะไปลง 19 วิ ครับ รถบ้านใช้งานทุกวัน:coolly-0003:

จริงๆเหรอพี่นุ 555555555

แหมๆๆๆๆ งั้นผมลงopen ล่ะกัน (open กระจกกินลม อิอิอิ):coolly-0028:
งั้น ผมลง 15 ละกัน จะกินเจ้าสำนักซะที :coolly-0028:

ปล.ถ้ารถพัง ลากกลับให้ด้วยนะครับ :coolly-0006:

ตกลงไปเนอะ ผมไปด้วย ฮ่าๆๆๆ สงสัยยาง soft มาไม่ทัน ="= อยากได้เวลาๆๆ จะได้ print ติดหน้ารถ

พี่นุมือเจ็บคงทำอะไรไม่ค่อยสะดวก
เดี๋ยวเอาผลไม้ไปฝากจะได้หายเร็วๆครับ

นุครับ รบกวนถามรถผมเครื่อง RB20 BO รอบเครื่องมีอาการสวิงมากเลยครับ ไม่สามารถเดินเบาได้เลย เร่งเครื่องแล้วปล่อยคันเร่งก็ดับ (ผมอุดท่ออากาศใต้ท่อร่วมไปแล้วนะครับ) มีเสียงคล้ายลมรั่วด้วยแต่ตรวจเช็กแล้วไม่เจอมีตรงไหนที่นุคิดว่าน่าจะมีลมรั่วอีกไหมครับ ACCก็ล้างแล้ว

นุครับ รบกวนถามรถผมเครื่อง RB20 BO รอบเครื่องมีอาการสวิงมากเลยครับ ไม่สามารถเดินเบาได้เลย เร่งเครื่องแล้วปล่อยคันเร่งก็ดับ (ผมอุดท่ออากาศใต้ท่อร่วมไปแล้วนะครับ) มีเสียงคล้ายลมรั่วด้วยแต่ตรวจเช็กแล้วไม่เจอมีตรงไหนที่นุคิดว่าน่าจะมีลมรั่วอีกไหมครับ ACCก็ล้างแล้ว

โกแดงม้าย นิ:coolly-0043:

เพื่อนติดงานเลยฝากมาตอบแทน บริเวณท่อร่วมจะมีก็ท่อ ac valve และท่อที่เข้า air regulator. ถ้าสงสัยโทรมาคุยกับพี่เค้าได้เลยครับ:coolly-0031:

สรุปได้แล้วครับ เรคกูเลเตอร์ รั่วครับ มีน้ำมันไหลเข้าท่อไอดีตรงท่ออากาศที่ไปต่อ เรคกูเลเตอร์ ไม่ทราบว่าเรคกูเลเตอร์RB20 รางเดิมมีใครเก็บไว้ไหมครับ ผมต้องการซักตัวพอมีใครปล่อยไหม

สรุปได้แล้วครับ เรคกูเลเตอร์ รั่วครับ มีน้ำมันไหลเข้าท่อไอดีตรงท่ออากาศที่ไปต่อ เรคกูเลเตอร์ ไม่ทราบว่าเรคกูเลเตอร์RB20 รางเดิมมีใครเก็บไว้ไหมครับ ผมต้องการซักตัวพอมีใครปล่อยไหม
ที่ช่างนุน่าจะมีเก็บไว้น่ะครับลองโทรไปถามดูก็ได้ครับ:coolly-0031:

พี่นุครับ โช๊คที่ผมเอาไปให้พี่ใส่ คนขายเค้ารับคืนครับผม ผมบอกอาการแบบที่พี่บอกผมทุกอย่าง แล้วเค้าก็รับคืนครับ เค้าบอกว่าจะได้ไม่มีปัญหากัน โชคดีครับที่ได้คืน
ปล.เล่าสู่กันฟังครับ

ตอนนี้หารูปได้แค่นี้นะคับ รบกวนช่างนุช่วยดูให้ด้วย
ถ้าสีจากรูปยังไม่เคียร์ เด๋วผมเอาฝาถังน้ำมันมาให้ดีกว่าคับ

ไฟล์แนบ

• Picture 009.jpg
    Picture 009.jpg
    56.1 KB · อ่าน: 115
  • Picture 011.jpg
    Picture 011.jpg
    48.6 KB · อ่าน: 108
  • Picture 017.jpg
    Picture 017.jpg
    47.1 KB · อ่าน: 109
    94 KB · อ่าน: 108
    88.7 KB · อ่าน: 92
ตอนนี้หารูปได้แค่นี้นะคับ รบกวนช่างนุช่วยดูให้ด้วย
ถ้าสีจากรูปยังไม่เคียร์ เด๋วผมเอาฝาถังน้ำมันมาให้ดีกว่าคับ

ทำไรอะพี่อาร์ม :coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน