กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กระทู้ระบายอารมณ์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31323
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

รถใหม่ก็ไม่ได้ เลยหันมาลงกับเซฟแหม่มเลยวุ้ย มาหมดตรูดกับเซฟิโร่กันเถอะ :coolly-0017: :coolly-0036: :coolly-0023:

มีมั้ย ผู้หญิงที่จะไม่เลียนแบบกุ
เคยมั้ย ผู้หญิงที่ไม่อยากเอาชนะกก

กุอยู่ของกุเฉยๆ แม่งดิ้นรนกันเอง

กุเห็นแล้วสมเพส และรำคาญลูกกะตามั่กๆ

ฆ่าแม่ง:coolly-0012:

มีมั้ย ผู้หญิงที่จะไม่เลียนแบบกุ
เคยมั้ย ผู้หญิงที่ไม่อยากเอาชนะกก

กุอยู่ของกุเฉยๆ แม่งดิ้นรนกันเอง

กุเห็นแล้วสมเพส และรำคาญลูกกะตามั่กๆ

รมณ์ไหนฟร่ะเนี่ย

โหดไปแล้วววว

ไม่มีตังค์ทำรถ ต่อ ครับ เฮ้อออออออออออออออออออออออออ

จอด.......... ยาวๆ เหมือน เดิม ............

เชร็ง

http://www.youtube.com/watch?v=PVfb-oWFQBI&feature=share
watch

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เฮ้ย....

เบื่อ....

เซ็ง.....

รำคาญ......

มึงจะเยอะไปไหนเนี่ย..............

เฮ้อออออ........เหนื่อย

อีกนานมั้ยนะ...
เ้ฮ้อออออออ

เฮ้อ ! งานจะเสร็จทันไหมเนี่ยะ :coolly-0002::coolly-0033: รับงานมาตั้งเยอะ ก็อยากได้ตังค์นี่น๊าา:coolly-0001:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน