กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กระทู้ระบายอารมณ์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31323
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เบื่อจังไปเที่ยวแล้วก็เมากลับบ้าน
สาวๆไปไหนหมดเนี่ยย
เราไม่หล่อเท่าพี่เล็กก็เงี่ยแหละ
เฉ่าตายไป

เขร้......เอ้ย อยากไปงาน7ปี แต่ไปไม่ได้
ต้องพาที่บ้านไปเกาะล้านอีก จะแยกร่างไงดีว้า.....
งาน7ปี เลื่อนไปก่อนได้มะ
:coolly-0041:

เขร้......เอ้ย อยากไปงาน7ปี แต่ไปไม่ได้
ต้องพาที่บ้านไปเกาะล้านอีก จะแยกร่างไงดีว้า.....
ป๋มว่าเลื่อนวันไปเกาะล้านจาง่ายก่ามั๊ยน้า..?...:coolly-0017::coolly-0028:

ป๋มว่าเลื่อนวันไปเกาะล้านจาง่ายก่ามั๊ยน้า..?...:coolly-0017::coolly-0028:
ถูกต้องค๊าบบบ ....ไปไมเกาะล้าน ไปมะไหร่ก็ได้ อย่าเรื่องเยอะ .....เออวันที่ เด๊ยวรู้จักว่าอั๋นแมว หรือลิ้นไก่:coolly-0028::coolly-0034:

ผมว่าถ้าไปบอกว่า เลื่อนงานไปเกาะช้างของทางบ้าน เสี่ยงชีวิตไม่ปลอดภัยนะครับเพราะทางบ้านอาจจะไม่เข้าใจฟิวครบรอบนะครับ ยังไงมันก็ฟังไม่ขึ้น ไปวันอื่นได้มั้ย อยากไปกินเหลากับเพื่อน เกรงว่าเบื้องบนอาจจะเขม่นพวกเซฟเอานะครับ

ไร ไร ผมยังออกวีซ่าก่อนตั้งสองเดือน

บอกที่บ้าน วันงานของกรู ใครอยากไปไหน เลื่อน 555:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เฮี่ยยยยย ...

ต้นเดือนโดนแอร์ 7000 ...

วันนี้โดนอีก 1600

แถม Nitto 555 อีก 7600 ...

กินซะอิ่มเลย ...

5555 ซื้อ Popcorn รอเลยจริงๆ ด้วย Rookie

ขอ Emperor Seat นะ ท่าทางจะยาววว :coolly-0009::coolly-0009:

นาน ๆ กูมาที เดียวกูเปิดให้อีกคู่มะ เดียวเขี่ย เปิดเกมให้ 555

พี่อั้นก้อบอกป๋าลองดิ๊ ย้ายงาน7ปีไปจัดที่เกาะล้าน:coolly-0011: หุ หุ หุ
หรือไม่ก้อ พี่อั้นก้อพาครอบครัวมาเท๋วงาน7ปี แหะ แหะ:coolly-0023:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ไร ไร ผมยังออกวีซ่าก่อนตั้งสองเดือน

บอกที่บ้าน วันงานของกรู ใครอยากไปไหน เลื่อน 555:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
เก่งจิงๆน้าป๋ม...ซู๊ดยอดดดดด :coolly-0017:

เอ้า..เปลี่ยนประเด้นแล้วรึ.....ประเด็นเสี่ยเล็กกะลังมันนะ....

รักนะจุ้บๆ

:coolly-0002:พี่เล็กต้าหายไป สองวันไม่โทรหารเลยใจดำมาก:coolly-0003:ทำมายเปงคนแบบนี้ไม่หน้ารักเลย:coolly-0008:พอกันที ไม่รู้ไปคิดถึงใครอยู่กันแน่:coolly-0003: