กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++กลับมาอีกครั้งสำหรับมิตติ้งประจำเดือนมีนาคม ณ.ร้าน BANGKOK BRASS แดนเนรมิตรครับ BY JUNIOR++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เริ่มนับถอยหลังเรียบร้อยแล้วครับ
เหลืออีก 5 วันเท่านั้น

คน ทางนี้อยู่ไกล
ส่งใจไปถึง ละกัน
ราบรื่น ภารกิจกรรม ทุกๆอย่างครับ
คิดถึงทุกๆคน

ใกล้แล้ว ..ไปแน่ แต่ตามไปทีหลังเพราะพาเมียไปหาหมอตามนัดก่อน

555+++ทันเว่ย.......มาแว้วไปเอารถมาแว้ว.....เจอกัลพี่น้อง....เมาแฟ่ด:coolly-0022:

จะหากิจกรรมให้สมาชิกใหม่ ที่มาสมัครเล่นกันด้วยนะครับ
อย่างน้อย เราก็จะได้รู้จักกันง่ายขึ้น

จะหากิจกรรมให้สมาชิกใหม่ ที่มาสมัครเล่นกันด้วยนะครับ
อย่างน้อย เราก็จะได้รู้จักกันง่ายขึ้น
ชื่อเกมส์....สลับเมีย เคลียปัญหา

น่าพากลุ่ม วชิระ ไปเปิดตัววะเดี๋ยวต้องเช็คก่อนว่าว่างตรงกันไม๋

น่าพากลุ่ม วชิระ ไปเปิดตัววะเดี๋ยวต้องเช็คก่อนว่าว่างตรงกันไม๋
:coolly-0033:จารอชมครับพี่...ได้ยินกิตติศักดิ์มานานแล้วว่าที่ วชิระ มีอยู่หลายๆๆคัน:coolly-0028:

:coolly-0033:จารอชมครับพี่...ได้ยินกิตติศักดิ์มานานแล้วว่าที่ วชิระ มีอยู่หลายๆๆคัน:coolly-0028:
ก็หลายคันอยู่ครับ แต่ก็ยังเดิมๆอยู่อีกหลายคันครับ ถ้าว่างตรงกันไม่ขึ้นเวรก็ว่าจะพาไปให้ครบครับ
เรานิดังขนาดนั้นเรยเรอะเนี๊ย ดีหรือไม่ไดีหว่า
:coolly-0043:

ไปไม่ถูกว่ะ ตั้งขบวนขับนำไปหน่อยเด๊ะ

ทีแถวอื่นที่มันไปยากๆ กลับไปถูก..
ทีงี้ ต้องให้คนอื่นนำทางนะ 555555

สำหรับสมา่ิชิกใหม่ ที่มาสมัครในงาน มีเกมส์ให้เล่น
และถ้าดวงดี ก็รับรางวัลไปนะครับ

ถ้าคนมาสมัครน้อย.. จะชวนสมาชิกเลขใหม่ๆ มาเล่นด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน