กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++กลับมาอีกครั้งสำหรับมิตติ้งประจำเดือนมีนาคม ณ.ร้าน BANGKOK BRASS แดนเนรมิตรครับ BY JUNIOR++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
แค่เห็นขั้นตอนการผลิต "ข้าวสามัคคี"

ก้อแสดงออกถึงความสามัคคีอย่างเต็มที่แล้ว555

ขอผ่าน ผมกินเหล้าอย่างเดียวข้าว+กับข้าวกินไม่ได้เดี๋ยวอ้วก..ขอให้รักสามัคคีแบบนี้ตลอดๆครับ

ภาพอาถรรพ์ในงานเซฟจูเนี่ยกับกลุ่มเซฟปราการ :coolly-0043::coolly-0010:

attachment.php

ไฟล์แนบ

• 2011-03-12 23.02.00.jpg
    2011-03-12 23.02.00.jpg
    108.6 KB · อ่าน: 3,581
แก้ไขล่าสุดโดย mod:
เอออ..ข้าวสามัคคี กินแล้วตาลายเลยเมื่อคืน5555 ลายถึงโคราชเลย:coolly-0010:
ออกจากร้านคิคว่าเลี้ยวขวาได้ มองไปอีกทีเห็นมีเกาะกลาง"เกือบไป"

VTR งานนี้ รอสักวันสองวันนะครับ

กำลังดำเนินการให้อยู่เลยครับ

:coolly-0012:

กลับไปตอนไหนอะ.....เด่อไม่มาแล้วทำเนียนนนน

รูปส่วนตัวนั่น คนแคระก่ะสโนวไวท์ใช่ป่ะ.....:coolly-0028::coolly-0028:

ปล.ทำตัวให้กลมกลืนไว้ก่อน อิอิ ต้องเนียนๆ

สนุกดีครับ ฮามากๆๆ น้องบิ๊ก@น้องบอล กับน้องเด็กเซริฟ ไม่รู้ชื่ออารัยจำไม่ได้

แล้วตกลงภาพอาถรรพ์นี่ใครกัน เห็นเค้าเหมือนเจ้าแระ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน