กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++กลับมาอีกครั้งสำหรับมิตติ้งประจำเดือนมีนาคม ณ.ร้าน BANGKOK BRASS แดนเนรมิตรครับ BY JUNIOR++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Rookie เสียทรง โดนไอ้โดมหลอกแดกเหล้า เขร้ :coolly-0012:

http://www.youtube.com/watch?v=iS85uk_5CyE

5555555555..ไอสัด นั่งลุ้นตั้งนาน เกมส์เชี่ยไรวะ
สุดท้าย แดกเหล้าหมด จบ แยกย้าย...ส้งติงเอ๊ยยย555

ผมสังเกตุแสงและเงาแระ
ผมว่ามันเป็นเงาสะท้อนของคนในภาพน้านแหละ

ปล.ยังงัยซะก้อลองส่งไปรายการ " คนอวดนม " แระกัน

รายการนมอวดผี ไม่ใช่เหรอน้า

ของแจะมีรูปบางส่วน เด๋วเอามาลงนะ ตอนนี้ขี้เกียจ ฮ่าๆๆ :coolly-0028:

ในงานวันนั้น
หากผมได้ล่วงเกิน สิ่งใดไป
ทั้งทางกาย หรือ จิตใจ
ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

แต่คราวหน้าก็น่าจะเป็นอีก 555
งานหนุกมากมาย
ข้าวอร่อยมาก
เหล้านี้สุดๆอร่อยถูกใจ 555
งานหนุกครับ ชอบจิงๆ บรรยากาศของการร่ำสุราของพี่น้องผองเพื่อน
เปี่ยมล้นด้วยความสุข สนุกเสมอ
ปล.สุดท้ายโชคร้ายก็เกิดขึ้น....คงต้องเลิกเหล้าอีกนาน.........

สังเกตดีๆ นอกจากมีเงา
หน้าแล้ว มีเงาขาขวาใส่แตะด้วยนะเว้ยเห้ย ไม่ใช่เงาของคนยืนแน่นอน แต่รองเท้ากกะสไตล์การแต่งตัวเหมือนเจ้าแระมากๆ

อ้าวแระมาเฉลยด่วน
ปล.ที่แน่ๆวันนั้นใส่ชุดดำใช่ไม๊

รูปวันงานจะให้ผมลงเลยไหมครับ

วันนั้นผมเอารูปมาแล้ว...แต่คืนนี้ขอพักก่อนนะครับ

วันนี้ทั้งวันเลย
:coolly-0012:

งานหนุกครับ ชอบจิงๆ บรรยากาศของการร่ำสุราของพี่น้องผองเพื่อน
ปล.สุดท้ายโชคร้ายก็เกิดขึ้น....คงต้องเลิกเหล้าอีกนาน.........
เฮ้ยยย น้าเกรียง เกิดไรขึ้นอ่ะ

มาติดตามด้วยอีกคน..

เกรียงเป็นไรไปครับ ?

เฮ้ยยย น้าเกรียง เกิดไรขึ้นอ่ะ

นั่นสิ เกิดอะไรขึ้นคับเกรียง

มาติดตามด้วยอีกคน..

เกรียงเป็นไรไปครับ ?

ตอนนี้ยังไม่เป็นไรเท่าไหร่หรอกคับ แต่ถ้าไม่เลิกพวกเหล้า,เบียร์ อะไรทำนองนี้
รวมทั้งอาหารรสเค็ม เรื่องของเรื่องคืออวัยวะภายในของผม (ไต) ตอนนี้ทำ
งานได้แค่ประมาณ 60% ไม่อยากให้มันหนักกว่านี้ก็ต้องหยุดหรือเลิก กิน,ดื่ม
อะไรบางอย่างเพื่อฟื้นฟูร่างกายได้ดีขึ้นก่อนประมาณ 3 ปี แล้วค่อยว่ากันอีกที
ส่วนกิจกรรมของชมรมก็ยังไปเหมือนเดิมครับไม่ได้ห่างหายไปไหน
ปล.ขอบคุณทุกๆคนครับที่เป็นห่วงกันเหมือนคนในครอบครัวเดียวกัน

ตอนนี้ยังไม่เป็นไรเท่าไหร่หรอกคับ แต่ถ้าไม่เลิกพวกเหล้า,เบียร์ อะไรทำนองนี้
รวมทั้งอาหารรสเค็ม เรื่องของเรื่องคืออวัยวะภายในของผม (ไต) ตอนนี้ทำ
งานได้แค่ประมาณ 60% ไม่อยากให้มันหนักกว่านี้ก็ต้องหยุดหรือเลิก กิน,ดื่ม
อะไรบางอย่างเพื่อฟื้นฟูร่างกายได้ดีขึ้นก่อนประมาณ 3 ปี แล้วค่อยว่ากันอีกที
ส่วนกิจกรรมของชมรมก็ยังไปเหมือนเดิมครับไม่ได้ห่างหายไปไหน
ปล.ขอบคุณทุกๆคนครับที่เป็นห่วงกันเหมือนคนในครอบครัวเดียวกัน

โถ่..เราก็นึกว่าของดีมีแต่เสื่อม ใช้การไม่ได้ 55 อิอิ

ปาล์มกินเป็ปซี่.. แต่แววตาเยิ้มเป็นกินเหล้าเลยนะเราเนี่ย
55555

ในงานวันนั้น
หากผมได้ล่วงเกิน สิ่งใดไป
ทั้งทางกาย หรือ จิตใจ
ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

แต่คราวหน้าก็น่าจะเป็นอีก 555
งานหนุกมากมาย
ข้าวอร่อยมาก
เหล้านี้สุดๆอร่อยถูกใจ 555

ไม่เป็นไรหรอกครับคุณอั้มสนุกดีครับ

รักษาสุขภาพด้วยนะครับพี่เกรียง

ไตหาหัวจามอ่ะดิ๊

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน