กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ขอบคุณพี่จ๊อบด้วย ที่มาเป็นพิธีกรคู่ให้ เหอๆ
อ่ะช่าย...น่าร้ากกกที่ซู้ดด จุ๊บๆน้องจ๊อบทีนึง..

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

นี่ก็ผ่านไปนานมากแล้วครับ จะ5 ปีแระ เรื่องท่อผมไปถึงไหนแล้วครับ พี่จู๊ซ

พี่น้อง Cef@non ครับ วันนี้ประธานหมีเข้ามาหาที่บ้าน สอบถามว่าครบรอบ 5 ปีกลุ่ม Cef@non จะจัดวันไหนดี ส่วนร้านที่จะจัดเดี๋ยวประธานหมีไปสรรหามาเสนอ กอปรกับตัวพี่เองระยะหลังๆ มานี้ก็ไม่ค่อยได้เจอะเจอน้องๆ หลายคนมานานแล้วด้วยภารกิจส่วนตัวหลายอย่าง ก็เลยคิดว่า งานครบรอบปีนี้พวกเราน่าที่จะมารวมตัวกันอีกซักครั้ง (หลังจากห่างหายกันมานาน) ธ.ค.นี้เจอกันครับ

รับทราบครับ

อยู่แถวๆประชาชื่นเนี่ยขอเข้า Cef@non ได้ไหมครับ (เพราะคนแรกที่โทรหา ไปหา รู้จัก และจ่ายตังค์ก็ ป๋าลองนี่แหละ ฮุฮุ)ป๋าๆทั้งหลาย แบบว่าฉายเดี่ยวมาจะ 5 ปีละครับอยากเป็นกลุ่มก้อนกะเขาบ้าง...ว่าไปนั่น

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

อยากอยู่เซฟนนท์บ้างจัง แต่ไม่ค่อยมีเวลาไป มิตติ้งอ่ะอิอิ

แต่ก็ยังดีพอรู้จักคนในนี้บ้างอิอิ จิงๆรู้จัก1-2 เอง 555

งานมิตติ้งเซฟนนท์ ว่างอาจจะขอติดตามไปด้วยคนจะได้ไหมครับพี่น้อง

อยู่แถวๆประชาชื่นเนี่ยขอเข้า Cef@non ได้ไหมครับ (เพราะคนแรกที่โทรหา ไปหา รู้จัก และจ่ายตังค์ก็ ป๋าลองนี่แหละ ฮุฮุ)ป๋าๆทั้งหลาย แบบว่าฉายเดี่ยวมาจะ 5 ปีละครับอยากเป็นกลุ่มก้อนกะเขาบ้าง...ว่าไปนั่น

ยินดีเลยครับ รู้จักกันมาก็นานแต่ยังไม่เคยชนแก้ว (น้ำหวาน) กันซักที รอบนี้ ธ.ค.53 ครบรอบ 5 ปี Cef@non คงได้เจอกันนะครับ วันที่ สถานที่ รอประธานหมี แจ้งรายละเอียดอีกที..

อยากอยู่เซฟนนท์บ้างจัง แต่ไม่ค่อยมีเวลาไป มิตติ้งอ่ะอิอิ

แต่ก็ยังดีพอรู้จักคนในนี้บ้างอิอิ จิงๆรู้จัก1-2 เอง 555

งานมิตติ้งเซฟนนท์ ว่างอาจจะขอติดตามไปด้วยคนจะได้ไหมครับพี่น้อง

มาเล้ยมาเลย ...มาแจมกันจะได้รู้จักมากกว่า 1-2 คนที่รู้จักแล้ว ยินดีครับ

ปล.ระยะหลังสมาชิก Cef@non ไม่ค่อยเข้ามาโพสต์เลยวุ้ย ดีแต่แอบส่องอยู่ข้างหลังก็หลายคน..555

พี่หนวดสวย...สบายดีมั้ยคับ.........

หรือว่าอยู่ใน
Freestyle
555+
ไหนๆก็แวะมาแล้ว ขอเลี้ยวซะหน่อยนะ Freestyle
อุ่ววววววววววววววววววววววววววว ......:coolly-0041: อภิมหาอลังกาฬงานสร้างดีแท้

พี่หนวดสวย...สบายดีมั้ยคับ.........

ซำบายดีผู้น้อง..จะตะขิดตะขวงใจก็เรื่องสมาชิกในชมรมนี่แหล่ะ.ปกติก็ใจดีให้โอกาสอยู่แล้ว บางคนก็จำใจฝืนทำมิฉะนั้นจะเป็นเยี่ยงอย่างไม่ดีกันต่อไป แต่ไม่ซีเรียสหรอกน้องประสบการณ์ชมรมนี้เจอมาเยอะจนชิน..กั้บ

นั่นสิพี่วันไหนครับ จาได้เครียเวรไว้ครับพี่

งานครบรอบ 5 ปี cef@non

จากที่ได้คุยกับป๋าแล้วก็ท่านรองออย ตกลงเป็น

วันเสาร์ที่ 4 ธันวาคม นะคับ ส่วนจะเป็นร้านไหนขอไปเคลียกับทางร้านอีกแป็ปนึง

นะคับ ส่วนราคา คงไม่เกินหัวละ 300-350 เหมือนเดิมคร้าบบบบ

รับทราบครับ..4 ธ.ค.2553
เออ.แล้วรองออยตรูอยู่ Cef@non ตั้งแต่เมื่อไหร่หว่า.555

4 ธ.ค.:coolly-0042:อดเลยครับ ลงชื่อไปงานบริษัทแล้ว:coolly-0041:

ยังงั้ยสนุกเผื่อด้วยครับพี่น้อง:coolly-0018:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน