กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

การเลือกประธานชมรม Cefiro-Thailand คนใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ผมเลือกพี่โจ๊กคับผม:coolly-0033:

มีเสนอมาแล้วนิ
พี่โจ๊ก A31558 กลุ่ม 71
image.php

พี่ออย A31211 กลุ่มจูเนียร์
image.php

เอ่อ ผมขอโทษแทนน้องที่เสนอชื่อผมไปด้วยคับ อาจเป็นเพราะความรู้เท่าไม่ถึงการ ช่วยกรุณาลบชื่อผมออกจากการโหวตครั้งนี้ด้วยคับ ขอบคุณคับ
ปล ผมขอโหวต น้าออย อีก 1 เสียง

เอ่อ ผมขอโทษแทนน้องที่เสนอชื่อผมไปด้วยคับ อาจเป็นเพราะความรู้เท่าไม่ถึงการ ช่วยกรุณาลบชื่อผมออกจากการโหวตครั้งนี้ด้วยคับ ขอบคุณคับ
ปล ผมขอโหวต น้าออย อีก 1 เสียง

ผมขอโทษคับพี่ที่ผมรู้เท่าไม่ถึงการ:coolly_0033:ถ้าผมผิดพลาดประการไดก็ขออภัยมาณที่นี้ด้วยคับ

ไม่ได้เสนอชื่อนะครับ
ขอออกความเห็นว่าน้องบอล rookie ก็มีคุณสมบัติที่จะลงรับเลือกได้ครับ

มีใครจะเสนอตัว หรือจะเสนอชื่อใครอีกไหมครับ

เงียบจัง เอาเป็นว่าตอนนี้มี 2 คนนะ
1.น้องออย จูเนียร์ A31211
2.น้องบอล เซฟธน A31069

ปล.ไม่รู้ว่าเจ้าตัวรู้ตัวกันยังหว่า.555

เจ้ยยยย เพิ่งจะรู้ตัว กระผมขอสละสิทธิ์อันทรงเกียรติที่เพื่อนสมาชิกให้เกียรติมอบให้นะครับ

เนื่องด้วยช่วนนี้ภาระกิจงานหลายอย่างกำลังพัฒนา อาจจะไม่มีเวลาที่จะทำงานได้เต็มที่ ขอเป็นสละแรงอยู่ด้านหลังคอยสนับสนุนท่านประธานคนใหม่ หรือ อาจจะเป็นประธานคนเก่ากลับมาเป็นใหม่ก็ได้ครับ
:coolly-0033:

เจ้ยยยย เพิ่งจะรู้ตัว กระผมขอสละสิทธิ์อันทรงเกียรติที่เพื่อนสมาชิกให้เกียรติมอบให้นะครับ

เนื่องด้วยช่วนนี้ภาระกิจงานหลายอย่างกำลังพัฒนา อาจจะไม่มีเวลาที่จะทำงานได้เต็มที่ ขอเป็นสละแรงอยู่ด้านหลังคอยสนับสนุนท่านประธานคนใหม่ หรือ อาจจะเป็นประธานคนเก่ากลับมาเป็นใหม่ก็ได้ครับ
:coolly-0033:

หมายถึงน้าลองหรอคับ................. อิอิ :coolly-0017:

ไม่ค่อยได้เข้ามา. เสนอ พี่บิ๊ก71 อีกสมัยละกันคับ เสนอสองคนได้ป่าวคับ. ถ้าได้น้าออย มาม่าหมูสับ อีกคนคับ

ขอเฮียบิ๊กอีกสมัย เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรให้กันไปก่อนเน้ออออออ

ปีนี้เป็นปีของผู้หญิง...ผมว่านะขนาดนายกยังเป็นผู้หญิงเลยเราต้องเปลี่ยนแปลงกันบ้างนะคับผมว่า ผมขอใช้สิทนิดนุงใช้สิทในฐานะสมาชิกตัวเล็กๆคนนุงใช้สิทสมาชิกนะ ไม่ได้ใช้สิท คณะทำงาน ผมขอเสนอ คุณกะรัต (แจะ) เป็นประธานชมรมคนต่อไปคับ..อย่าเพิ่งมีอัคติกับผู้หญิงนะคับ ผมว่าน่าสนใจเลยทีเดียว.ทั้งความเก๋าในชมรม(อยู่มานาน) ทั้งความเด็ดขาดในการตัดสินใจก็ไม่แพ้ผู้ชายบางคนนะผมว่า ลองดูแล้วกันคับ ขอเสนอ คุณ กะรัต เกษมสันติธรรม ผู้หญิงตัวเล็กๆบางๆเป็นประธานชมรม ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจของทุกคนคับ.....
แจะ
แจะ
แจะ
แจะ
แจะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ปีนี้เป็นปีของผู้หญิง...ผมว่านะขนาดนายกยังเป็นผู้หญิงเลยเราต้องเปลี่ยนแปลงกันบ้างนะคับผมว่า ผมขอใช้สิทนิดนุงใช้สิทในฐานะสมาชิกตัวเล็กๆคนนุงใช้สิทสมาชิกนะ ไม่ได้ใช้สิท คณะทำงาน ผมขอเสนอ คุณกะรัต (แจะ) เป็นประธานชมรมคนต่อไปคับ..อย่าเพิ่งมีอัคติกับผู้หญิงนะคับ ผมว่าน่าสนใจเลยทีเดียว.ทั้งความเก๋าในชมรม(อยู่มานาน) ทั้งความเด็ดขาดในการตัดสินใจก็ไม่แพ้ผู้ชายบางคนนะผมว่า ลองดูแล้วกันคับ ขอเสนอ คุณ กะรัต เกษมสันติธรรม ผู้หญิงตัวเล็กๆบางๆเป็นประธานชมรม ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจของทุกคนคับ.....
แจะ
แจะ
แจะ
แจะ
แจะ
ทำไมคุณกะผมคิดเหมือนกันเลยคับ 555555

แจะ
แจะ
แจะ
แจะ
แจะ
นั่งอ่านมาตั้งแต่ยังไม่มีใครโพสน์ แต่ผมก็ไม่คิดจะเสนอชื่อใครเลย เสนอทีไรก็สละสิทธิ์กันหมด
แต่ความคิดนี้เข้าท่า เห็นด้วยอย่างแรงงงงงง หนับหนุนเต็มที่ครับพ๊ม
อย่างทิ้งกันนะน้องสาว ชมรมจะได้มีสีสันขึ้นมาหน่อยนุง
:coolly-0010:

ขอฝากน้อง แจะ คนงามไว้ในอ้อมกอดพี่น้องเซฟไทยไว้ด้วยนะขอรับ

ขอฝากน้อง แจะ คนงามไว้ในอ้อมกอดพี่น้องเซฟไทยไว้ด้วยนะขอรับ
เอามาให้พี่น้องเซฟไทยกอดซะหมด คุณฝาระมีคงต้องไปกอดสาวอื่นแทนละน้ออออ555:coolly-0010:

ไฟล์แนบ

66.7 KB · อ่าน: 115
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
คงต้องโหวตกันแล้วล่ะครับ
1.ประธานบิ้ก A31243
2.น้องออย A31211
3.น้องแจะ A311069

ขอฝากทางชมรมช่วยตั้งกระทู้โหวตประธานชมรมด้วยครับ เลยมานานแล้ว

ปล.ต้องขออภัยไป ตจว.เลยไม่ว่างเข้ามาดูแลด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน