กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

การเลือกประธานชมรม Cefiro-Thailand คนใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
:coolly-0009:
เจ๊แจะด้วยครับ พวกเราจะไม่เดินคนเดียวอย่างเดียวดายยยยยยยย
:coolly-0009:

ประธานที่สวยที่สุดตั้งแต่ก่อตั้งชมรมมา ฮิ้ววววว

ประธานกูก็สวยไม่หยอกนะอิปาล์ม

คือจะบอกว่าผมเพิ่งทำงานประจำได้ 4 เดือนเองครับ
แถมเลิกงานโคตรดึก ไม่มีเวลากระดิกตัวไปไหนมาไหน
ถ้าเป็นไปได้ ผมอยากสละสิทธิ์นะ
แต่สามารถช่วยงานชมรมได้เท่าที่จะช่วยได้นะครับ

เรียงเลยครับ
อันดับ 1 . แจะ Girl
อันดับ 2 . บอล Boy
ส่วนพี่ออยผมเข้าใจพี่ครับ โอ๊ดก็เพิ่งได้งานใหม่ ขยับตัวลำบากเหมือนกันแฮะ

เอ่า คงต้องเป็นการเป็นงานแล้วนะครับ เวลาเหลือไม่มาก หากท่านพี่น้อง
สมาชิกเห็นควรว่าใครควรจะมาทำมารับหน้าที่ประธานชมรมคนต่อไป
เพื่อดูแล พัฒนา ประสานงานเรื่องต่างๆของชมรม กรุณาสละเวลาเสนอ
ชื่อ รหัสสมาชิกท่านนั้น เพื่อจะได้เปิดทำการโหวดคัดเลือกประธานชมรม
คนต่อไป ขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ที่ให้ความร่วมมือนะครับ

ยังเสนอชื่อได้อีกเหรอครับ หรือว่าให้ลงคะแนนเลย...เรียนถามครับ

ป๊าดดดดด!!!... น้องสาวป๋ม
..ยังสวยเริ่ดเหมือนเดิม ซู๊ดยอดดดด...
:coolly-0041::coolly-0017:

ไม่เห็นตั้งกระทู้ใหม่ให้สมาชิกโหวตเลยครับ หรือไม่ต้องโหวตเพราะแบเบอร์อยู่แล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน