กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand meeting by Cef@non 13 ก.พ.2553

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

นี่เมิงด่าไอบิ๊กเหรอ...

ไม่ได้ด่านะพี่ออย แค่แซววววคร้าบบบบบบบ

สาด นี่มึงดื้อกะกูใช่มั๊ย....

ไม่ได้ดื้อคร้าบบบพี่ แต่ไม่ยอม 555+

เออ เล่นแม่งเลย...
:coolly-0042::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

อย่าทำหมีเลย เค้ากลัวน๊ะเนี่ย

ไม่ได้ด่านะพี่ออย แค่แซววววคร้าบบบบบบบ

ไม่ได้ดื้อคร้าบบบพี่ แต่ไม่ยอม 555+

อย่าทำหมีเลย เค้ากลัวน๊ะเนี่ย
หมีอย่าไปยอม ตัวเราใหญ่กว่ากลัวไรเล่า บิ๊กมันมีเรื่องแยะ ถ้าแฉมีโฉ่ พี่อยู่ข้างน้องหมี นะเต็มที่อย่าไปกลัว เดียวหมีลุยเดี่ยวไปก่อน ขอพี่ไปตามพวกก่อน รู้สึกว่าพวกพี่มันจะย้ายไปอยู่แม่ฮ่องสอนแล้ว เดียวพี่จะรีบกลับมา

หมีอย่าไปยอม ตัวเราใหญ่กว่ากลัวไรเล่า บิ๊กมันมีเรื่องแยะ ถ้าแฉมีโฉ่ พี่อยู่ข้างน้องหมี นะเต็มที่อย่าไปกลัว เดียวหมีลุยเดี่ยวไปก่อน ขอพี่ไปตามพวกก่อน รู้สึกว่าพวกพี่มันจะย้ายไปอยู่แม่ฮ่องสอนแล้ว เดียวพี่จะรีบกลับมา

รีบไปรีบมาล่ะพี่ ว่าแต่พักพวกพี่อยู่ไกลไปมั้ยเนี่ย ใกล้ๆไม่มีหรอคับ

ขวัญไหนอ่ะ ขวัญข้าวป่ะ

มาหาปุ๊กกี้ละกัน ต้อนรับอย่างดี:coolly-0010:

ดูแลเสมือนญาติผู้ใหญ่

ใช่ครับ ขวัญข้าว

แต่....เอ่ออออ....ดูแลขนาดนั้นกันเลยเหรอครับเนี่ย เกรงใจแย่ แฮ่ๆๆๆๆ

ใช่ครับ ขวัญข้าว

แต่....เอ่ออออ....ดูแลขนาดนั้นกันเลยเหรอครับเนี่ย เกรงใจแย่ แฮ่ๆๆๆๆ

แล้วพบกันนะค๊ะ

เปนเพื่อนเจ๊ขวัญ เด๋วเราก็สนิทสนมกันไปเองล่ะค่ะ

มะต้องเขิล:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

พรุ่งนี้ป๋มอดไป :coolly-0017:
ไงก้อขอให้พี่น้องเดินทางไป - กลับ นนทบุรี โดยสวัสดิภาพนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน