กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31629
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ยังหาเครื่องไม่ได้เลยครับ:coolly-0023:
หาแคมรอเลยม้ายตร้ำ
พานควายมีเยอะแคมง่ะ
ไปกันยัง รอฟังข่าวอยู่
ตร้ำ กะนังอีส ไม่อยู่คิดเถิงว่ะ
:coolly-0009:

นึกว่ารถใคร ...เออ แล้วเจ้าของชื่ออะไรครับป๋ม วันหลังเจอจะได้ทักถูกคนครับ(จะได้ให้เลี้ยงถูกครับ...:coolly-0010::coolly-0010:)

ผมล้อเล่นน่ะ ของผมเดิมทั้งคัน แถมสนิมเต็ม

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ทำมัยต้องRBหล่ะครับตาน้อง กะนังนิส

J เกียร์ธรรมมะ บ้างได้ป่ะ

:coolly-0007:

เจอแต่รถไม่เจอเจ้าของรถ เห็นว่าจัดหนักชิมิ

แล้วป๋ากลับจากหาดใหญ่ยังครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน