กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31629
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
17 มี.ค.55
ฤกษ์เลิกงามยามดี
มิตติ้งชาวภูเก็ตไม่ใกล้ ไม่ไกล
ณ. กุ้ยหลินเมืองไทย ไปนอนแพกัน
ลงทะเบียนติดต่อประธานด่วน
เพื่อสิทธิขั้นพื้นฐานของท่านเอง
ขอบคุณ

เงียบจังฮู้ ชาวเซพภูเก็ต
สงสัยกรูไปคันเดวแน่เลยงานนี้

17 มี.ค.55

มิตติ้งชาวภูเก็ตไม่ใกล้ ไม่ไกล
ณ. กุ้ยหลินเมืองไทย ไปนอนแพกัน
เพื่อสิทธิขั้นพื้นฐานของท่านเอง

ขอบคุณ
แล้วทั่นประทวยเนี่ย ใครกัน
(แต่หนูไปด้วยคนคับ):coolly-0034::coolly-0034::coolly-0022:

17 มี.ค.55
ขอบคุณ
ไอ้สิทธิขั้นพื้นฐานนี่อะไรคับได้เลือกที่นอนก่อนหรือป่าว :coolly-0030:

เ่พ่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ช่วงนี้หายไปไหนกันหมดหง่า ที่สะพานหินก็ไม่ค่อยจะเห็นแล้วคึนวันเสาร์เหรอว่ามีที่ สิงที่ไหม่ส่งข่าวเข้าฝันกันมั่งเด้อ...อยากไปร่วมโด้ยช่วยเมากันมั่ง....
.................................087-4684589 นัน โทรมาตามไปเมาโด้ยได้เยย..แบบว่าใจรัก...^_^ เหรอไม่ก็ทิ้งข้อความไว้ที่ Fb "นัน เอสามหนึ่ง" ก็ได้คราบ.... :coolly-0009:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เ่พ่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ช่วงนี้หายไปไหนกันหมดหง่า ที่สะพานหินก็ไม่ค่อยจะเห็นแล้วคึนวันเสาร์เหรอว่ามีที่ สิงที่ไหม่ส่งข่าวเข้าฝันกันมั่งเด้อ...อยากไปร่วมโด้ยช่วยเมากันมั่ง....
.................................087-4684589 นัน โทรมาตามไปเมาโด้ยได้เยย..แบบว่าใจรัก...^_^ เหรอไม่ก็ทิ้งข้อความไว้ที่ Fb "นัน เอสามหนึ่ง" ก็ได้คราบ.... :coolly-0009:
ทั่นประทวยช่วยตอบพี่เขาหน่อย :coolly-0043:

ตาชายทิ้งเบอร์ติดต่อไว้บ้างแล้ ไว้ชวนไปกินเหล้าอิ๊ด

สวัสดีปีใหม่ครับน้องๆทุกคน ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้า และมีจิตรใจที่แข็งแกร่ง ต่อสู้กับปัญหาอุปสรรคต่างๆได้ด้วยความราบรื่น..ครับ
attachment.php

555 เครื่องคอมป์เพิ่งเปิดติดหลังจากหลับไปหลายวัน

สบายดีกันมั้ยครับปีใหม่

ส่วนกระผมบายดีแต่ม่ายเบี้ยหว่ะช่วงนี้

ยังแต่ด.. กะรอยิ้ม อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน