กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ ขอบคุณครับ ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31243

BIG CEF 71
Super Moderator
ผ่านไปแล้วนะครับ กับงานครบรอบ 10ปี CEFIRO-THAILAND ยังไงก่อนอื่น
ต้องขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านทั้งสมาชิกเก่าและใหม่ ขอบคุณพี่น้องที่มาจาก
ทางไกล มาจากต่างจังหวัดทุกภาคส่วน ที่มาร่วมงานอย่างหนาแน่นเหมือนเดิม
ในครั้งนี้ และที่ขาดไม่ได้เลยคือ ขอบคุณคณะทำงานทุกๆท่าน คณะทีมงาน
จัดงาน คณะทีมงานถ่ายทำ คณะวงดนตรีและนักร้องมุกดามิวสิค ที่เสียสละ
เวลาส่วนตัวยอมเหน็ดเหนื่อย ทำเพื่อชมรมมาตลอด หากขาดพวกท่านไปงานนี้
คงไม่สำเร็จแน่นอน ยังไงก็ขอให้พวกเรารักและสามัครคีกันอย่างนี้ตลอดไปนะครับ
เรามาก้าวไปปีที่ 11 พร้อมๆกันครับ CEFIRO-THAILAND

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน