กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

<<<ขอบคุณทุกคนสำหรับงานเมื่อวานของกลุ่ม CEF 71 ครับ >>

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31895
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: <<< กลุ่ม 71 มีมิตติ้งต้อนรับประธาน 71 คนใหม่ครับ>]

ยังมีอีกกลุ่มอย่าลืม..ผมเซฟ-จานราย

กลุ่มนี้เพื่อนผมเค้าขอเป็นประธานกลุ่มนะคร้าบบบบ..

Re: <<< กลุ่ม 71 มีมิตติ้งต้อนรับประธาน 71 คนใหม่ครับ>]

หรือจะเลี้ยงรวมกับกลุ่มใหม่เลยพี่ สาระ-เลวคลับ 5555

ผมอยู่โน้นนนท์คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ
ผมอยู่โลมาขี้เมาด้วยคร้าบบบบบบบบ
แล้วผมอยู่สาระเลวคลับด้วยอีกหรือคร้าบบบบบบบบบ

เห็นแต่ละกลุ่มแล้วคิดหนักเลยครับ กลุ่ม Cef-พ่อพระ อย่างพวกผมจะทำยังไง

" ใช้ได้ " พรุ่งนี้แล้วซินะ:coolly-0039:

ซี๊ซั๊วจัดนะกลุ่มนี้ ไปตรงกะนอกรอบระยองอะ เห็นมั๊ย....ห๊า

ซี๊ซั๊วจัดนะกลุ่มนี้ ไปตรงกะนอกรอบระยองอะ เห็นมั๊ย....ห๊า

:coolly-0003:ท่านประธาน วินิจฉัยด้วยครับ :coolly-0010:

อูยยยยยย ...

น่าจะไปถึงงานตอน 6 โมงเย็น นิดๆ นะฮ๊าา ..

ต้องไปตีกอล์ฟกับกรรมการผู็จัดการ ...

กลุ่ม 71 มีมิตติ้งต้อนรับประธาน 71 คนใหม่ เรียนเชิญนะครับ ใครว่างมาร่วมงานได้ งานจัดวันที่ 17 มีนาคม ที่ร้านไก่กระท้อน บางนา กม1 งานเริ่ม 17 นาฬิกา:coolly-0028: (ห้องคาราโอเกะ)
อยากไปด้วย แต่คงต้องรอรถทำสีก่อนนะคับ เสียดายจัง

อยากไปด้วย แต่คงต้องรอรถทำสีก่อนนะคับ เสียดายจัง
ไม่ได้ให้เอารถไปโชว์ แต่จะให้ไปรู้จักพูดคุยกัน เอ๊......มาด้วยนะคับ

แล้วเจอกันครับพี่น้องป้องปลาย...

ไปดีไม่ไปดี ^^

แล้วเลี้ยงวันเกิดพี่ตี๋ด้วยมั๊ยอ่ะ...ค้างมาจากคราวที่แล้ว(ยังไม่ลืม)

แล้วเลี้ยงวันเกิดพี่ตี๋ด้วยมั๊ยอ่ะ...ค้างมาจากคราวที่แล้ว(ยังไม่ลืม)

เขร้ ยังไม่ลืมอีก:coolly-0040:

ร้านตามแผนที่นี้หรือป่ะครับ
http://www.ka-tron.com/index.php?lay=show&ac=article&Ntype=6

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน