กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญทุกท่านร่วมอวยพร ครบรอบ9ปี cefiro-thailand. ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31527
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31527

ท ทหารอดทน
Cefiro-Thailand Members
Registered
ในวาระดิถี ครบ9ปี cefiro-thailand....
ขอให้พี่น้องสมาชิกทุกท่านและผู้ที่ใช้ cefiro มีความสุขความเจริญ แคล้วคลาดจากอุบัติเหตุใดๆทั้งปวง...

Re: ขอเชฺิญทุกท่านร่วมอวยพร ครบรอบ9ปี cefiro-thailand. ครับ

ขอให้สมาชิกเซฟิโรไทยแลนด์ทุกท่านรจงแต่มีความสูข และให้ตระหนักอยู่เสมอว่าเราทุกคนต้องให้ความร่วมมือ ร่วมแรง ร่วมใจกัน เพื่อที่จะนำพาให้สังคมแห่งนี้เดินหน้าไปอย่างมั่นคง แข็งแรง และยั่งยืนนาน สืบไป..

Re: ขอเชฺิญทุกท่านร่วมอวยพร ครบรอบ9ปี cefiro-thailand. ครับ

9 ปี แร้วส์ ขอให้เซฟไทย แข็งแรง แน่นแฟ้น รวมตัวกันเหนียวแน่น

ตลอดไป รักน้องเซฟเหลือเกิน แม้สองเดือนที่ผ่านมา จะกินตังค์ผมไป สามหมื่นกว่าก็ตาม :coolly-0007:

9ปี โตขึ้นอีกปี เดินอย่างช้าๆแต่มั่นคง ...อยู่กันอบอุ่นเป็นครอบครัวน้อยๆ แต่รักกันเยี่ยวนาน....

ขอให้อยู่แบบนี้ตลอดไปนะครับ

9ปี โตขึ้นอีกปี เดินอย่างช้าๆแต่มั่นคง ...อยู่กันอบอุ่นเป็นครอบครัวน้อยๆ แต่รักกันเยี่ยวนาน....
แรก ๆ ก้อดูดี แต่กรูมางงอีกตรงประโยคสุดท้ายนี่แหละ

Cef Thai จงเจริญ

9ปีแล้ว มีอะไรมากมายที่เป็นอุปสรรคและความสุขผ่านมาแล้้วก็ผ่านไป
เซฟ-ไทยจงยืนยัติและยั่งยืนตลอดไปขอให้มีความสุขกับการขับขี่
CEFIRO

รวย รวย เฮง เฮง ตลอด 9-10-11-12-13-14-15 ฯลฯ ปี

ขอให้เซฟไทย อยู่กับพวกเราไปนานๆนะครับ ขึ้นปีที่ 10,11,12,13,14และต่อๆไปนะครับ
ขอให้มิตรภาพที่ดีๆอย่างนี้ คงต่อไป ทั้งคนเก่าที่ยังอยู่ และคนใหม่ที่กำลังจะก้าวเข้ามา ขอบคุณไว้ณ.ที่นี้นะครับสำหรับมิตรภาพที่ให้มา ขอบคุณ เซฟไทย ทุกท่านครับ

เชฟไทยยืนยาวยั่งยืน

ขอให้เซฟไทยอยู่คู่กันอีกนานแสนนานครับ
:coolly-0028:

ขอให้CEFIRO-THAILAND โตวันโตคืนมีอะไหล่ให้เราใช้ตลอดไปเพี้ยง

ก็อยู่กันมา จนจะเข้า 10 ปี อยากให้พี่น้องรักกัน สามัคคีกัน ให้แน่นแฟ้นอย่างนี้ตลอดไป
เพื่อที่จะคงไว้ ซึ่ง Cefiro-Thailand ตลอดไป

ขอให้ cefiro thailand อยู่ต่อไปนานๆและขกให้สมาชิกทุกคนสุขภาพแข็งแรงคราบ

cefiro-thailnd สำหรับผมแล้ว มันไม่ได้เป็นเพียงแค่เวปรถทั่วๆไป
ความรัก มิตรภาพของพี่น้องที่อยู่กันมา ผมว่ามันผูกพันเกินกว่าจะเป็นแค่เวปที่จะเข้ามาท่องเพื่อหาซื้ออะไหล่ ถึงตัวผมเองจำจะต้องขายรถไปแล้ว แต่ผมเป็นคนนึงที่ยังรักและ เคารพ เพื่อนๆพี่ๆ ทุกท่านที่อยู่ใน cefiro-thailand ขอบคุณครับ
ส่วนที่อนาคต เวปนี้จะอยู่ไปอีกนานแค่ไหนนั้น มันไม่สำคัญเท่ากับมิตรภาพที่มีให้ ลองเปิดใจเข้ามาเรียนรู้ผมว่า นิสัยคนไทยอยู่ในนี้หมดครับ อยู่ที่คุณจะเปิดรับส่วนไหน กลุ่มไหน พอแค่นี้ก่อน เด๋วมันจะออกแนวการเมืองไปหน่อย

มีความสุขทุกคนคับ ขอให้รถที่ใช้ไม่ดื้อ ว่านอนสอนง่าย ขอให้เรา
รัก และเหนียวแน่น จริงใจให้กันตลอดไปคับ อยู่กันยาวๆคับ
CEFIRO-THAILAND

9ปีแว้วววว ขอให้ทุกคนมีความสุขมากมายก่ายกอง สมหวังดั่งใจนึกคร๊าบบบบ ^^

ตามพี่ๆน้าๆด้านบนครับ