กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญร่วมแสดงความยินดีกับนายอนิรุทธิ์ อนันต์สถิตย์สิน (น้องบิ้ก) A31243 ประธานชมรม Cefiro-Thailand คนใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอแสดงความยินดีกับท่านประธานคนใหม่ด้วยคับ :coolly-0017:

ดีใจด้วยนะ ผู้ใหญ่บ้านคนใหม่ :coolly-0022:
แล้วประธานชมรมคนใหม่หายไปใหน
ไม่ออกมากล่าว สุนทรพจน์ หน่อยเหรอครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
5 หน้าแล้ว ประธานใหม่ยังไม่โผล่ออกมาเลยวุ้ย

อยากจะให้ พณฯท่านแถลงนโยบายกับ ครม บิ๊ก1หน่อยก็ดีครับ

ขอแสดงความยินดีกับบิ๊กด้วยครับ

อุ่ยยยยย เพิ่งเข้าเว็ปครับ
ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่ไว้วางใจ
ให้ผมรับหน้าที่อันทรงเกียรตินี้ แต่บ้านหลังนี้ จิงๆ
คงไม่ได้ขึ้นอยู่กับคนคนเดียว หรือผมคนเดียวหรอกคับ
แต่มันอยู่กับสมาชิกและพี่น้องทุกท่าน ที่จะช่วยกันดูแล
ให้บ้านหลังนี้น่าอยู่ และก็อบอุ่นอยู่เสมอๆ ในเมื่อได้รับ
หน้าที่นี้แล้ว ผมก็ขอสัญญาว่าจะดูแล และจะทำหน้าที่นี้
อย่างเต็มที่ที่สุดคับ ขอบคุณค๊าบบบบบบบบ

ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่ไว้วางใจ
ให้ผมรับหน้าที่อันทรงเกียรตินี้ แต่บ้านหลังนี้ จิงๆ
คงไม่ได้ขึ้นอยู่กับคนคนเดียว หรือผมคนเดียวหรอกคับ
แต่มันอยู่กับสมาชิกและพี่น้องทุกท่าน ที่จะช่วยกันดูแล
ให้บ้านหลังนี้น่าอยู่ และก็อบอุ่นอยู่เสมอๆ ในเมื่อได้รับ
หน้าที่นี้แล้ว ผมก็ขอสัญญาว่าจะดูแล และจะทำหน้าที่นี้
อย่างเต็มที่ที่สุดคับ ขอบคุณค๊าบบบบบบบบ

ซาบซึ้ง........:coolly-0017::coolly-0041:

จุ๊กกรู๊วส์ฮ้า

ยินดีด้วยนะครับพี่บิ๊ก:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน