กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญร่วมแสดงความยินดีกับนายอนิรุทธิ์ อนันต์สถิตย์สิน (น้องบิ้ก) A31243 ประธานชมรม Cefiro-Thailand คนใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้องบิ๊ก

มีอะไรให้ช่วยบอกได้นะครับ

พวกเราพร้อมช่วยกันอยู่แล้ว

เยี่ยม :coolly-0010:

ใครอ่ะ พี่ อยู่บ้านรึโรงพยาบาล:coolly-0010::coolly-0023:

Congratulations ka....

มีต่างชาติมาแสดงความยินดีด้วย:coolly-0044:

นโยบายแรก ออกมาแล้ว ลดราคาปรับแสง ลดราคากระจังเทา ลดราคาไฟหน้าเป๊กเมกา ลดราคาชาแดงชาเขียว อิอิ

แจ่มเลย .....

ยินดีด้วยครับพี่

ปล.ว่าแต่เจ้าตัวทราบรึยังเอย....

ลองดูพลังคนรุ่นใหม่ดูครับว่าจะมีแนวทางอะไรใหม่ๆออกมา แต่ยังไงก้ยังมีผู้ใหญ่หลายท่านเป็นที่ปรึกษาอยู่

ลองดูครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน