กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศ เลือกประธานชมรม Cefiro-Thailand คนใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอถอนด้วยครับ...

หน้าที่การงาน ผมไม่เอื้ออำนวยพอให้เสียสละได้ขนาดนั้น
ขอเป็นฝ่ายสนับสนุนที่ช่วยดูแลเรื่องที่พอช่วยได้ดีกว่าครับ

สรุป ณ วันนี้มีผู้เสนอรายชื่อตามนี้ขอรับ...
A31001 ป๋าศิวเดช อดีตประธานชมรมคนที่ 1
A31009 ป๋าโจ้ อดีตประธานชมรมคนที่ 2
A31032 กอล์ฟ สมาชิกกลุ่มจูเนียร์ ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31049 ป๋าติ อดีตประธานกลุ่มฝั่งธน
A31067 น้าจอร์น อดีตกลุ่มซีเนียร์ ผู้ให้คำปรึกษาสมาชิกเกี่ยวกับรถมาตลอด
A31069 บอล สมาชิกกลุ่มฝั่งธน รองประธานชมรมปัจจุบัน
A31211 ออย สมาชิกกลุ่มจูเนียร์ ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31243 บิ้ก ประธานกลุ่มบางนาสุขุมวิท 71ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31282 แม๊ค สมาชิกกลุ่มบางนาสุขุมวิท 71 ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31357 บอย สมาชิกกลุ่ม บางนาสุขุมวิท 71
A31413 จูซ อดีตประธานกลุ่มนนท์ ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31418 ป๋าลอง อดีตประธานกลุ่มนนท์ ประธานชมรมปัจจุบัน
A31453 ต้น ผู้ทำงานชมรม Web Master
A31499 โด ผู้ทำงานชมรม ช่างภาพเบอร์ 1 ชมรม
A31623 ป๋ายส ประธานกลุ่มบางแสน ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31655 ถั่วแระ สมาชิกกลุ่มบางนาสุขุมวิท 71 ผู้สร้างเสียงหัวเราะให้กับทุกคน
A31969 จล๊อป สมาชิกกลุ่มนนท์ ผู้ตั้งตัวเองทำงานบอร์ดฟรีสไตร์
<!-- / message --><!-- sig --]

357ถ้าให้เป็นโฆษกอ่ะพอไหว 5555
:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

แล้วชื่อ เทพฟัก a31782 อะครับ 5555555555 อยู่ไหนนนนนนนนนน

ล้อเล่น คิคิ

เปงเอา มาก นะ ไอ้ฟัก เดี้ยว ป่ะ แพร่ 2009 ใส่เลย ดีมั้ย

บางครั้งการทุ่มเทด้วยใจ แต่ไม่ได้รับการสนองตอบด้วยข้อจำกัดของแต่ละคน และค่าใช้จ่ายที่จำต้องนำมาใช้อย่างจำกัด ก็ทำให้เราต้องถอดใจในการทำงานนี้เหมือนกัน ผ่านมาเกือบ 4 ปีที่ร่วมทำงานชมรมนี้ยังไม่มีพัฒนาการใดๆ มากนักดังเช่นที่คาดหวัง และต่อไปก็คงไม่มีการเปลี่ยนแปลงใดๆ เช่นเดิม
หลายคนให้กำลังใจ หลายคนให้คำแนะนำ หลายคนช่วยดำเนินงาน แต่ก็มีข้อจำกัดในหลายอย่างเช่นกัน..บ่นไปงั้นแหล่ะ.
สั้นๆ กระชับขอลงจากหอคอยงาช้างได้มั้ย..

บางครั้งการทุ่มเทด้วยใจ แต่ไม่ได้รับการสนองตอบด้วยข้อจำกัดของแต่ละคน และค่าใช้จ่ายที่จำต้องนำมาใช้อย่างจำกัด ก็ทำให้เราต้องถอดใจในการทำงานนี้เหมือนกัน ผ่านมาเกือบ 4 ปีที่ร่วมทำงานชมรมนี้ยังไม่มีพัฒนาการใดๆ มากนักดังเช่นที่คาดหวัง และต่อไปก็คงไม่มีการเปลี่ยนแปลงใดๆ เช่นเดิม
หลายคนให้กำลังใจ หลายคนให้คำแนะนำ หลายคนช่วยดำเนินงาน แต่ก็มีข้อจำกัดในหลายอย่างเช่นกัน..บ่นไปงั้นแหล่ะ.
สั้นๆ กระชับขอลงจากหอคอยงาช้างได้มั้ย..

ไม่ได้ครับ

(กระชับกว่า :coolly-0028: )

ไม่ได้คับ....
เห็นด้วยอีก 1 เสียงอย่าท้อคับป๋า
มากินบ๊วยดีก่าเค็มๆมันๆดี
รึไม่ก้เมาแม่งทุกวัน55+
เป็นกำลังใจให้คับ:coolly-0045::coolly-0009::coolly-0022::coolly-0003:
มันเกี่ยวเจี้ยไรกะบ๊วยเนี่ย...

ลงได้คับป๋าลอง.. ผมไม่ว่าป๋าหรอกครับ เพราะว่าป๋าเหนื่อย ผมเข้าใจ

แต่ ป๋าอาจจะได้ลงแค่ 3 นาที แล้วป๋าอาจจะต้องขึ้นไปอีก 2 ปีนะครับ....
เพราะถ้าเป็นมติสมาชิกส่วนใหญ่ ป๋าจะปฏิเสธน้องๆตาดำๆ ได้ลงคอเหรอครับ

ลงได้คับป๋าลอง.. ผมไม่ว่าป๋าหรอกครับ เพราะว่าป๋าเหนื่อย ผมเข้าใจ

แต่ ป๋าอาจจะได้ลงแค่ 3 นาที แล้วป๋าอาจจะต้องขึ้นไปอีก 2 ปีนะครับ....
เพราะถ้าเป็นมติสมาชิกส่วนใหญ่ ป๋าจะปฏิเสธน้องๆตาดำๆ ได้ลงคอเหรอครับ

ฟังดูนิ่ม นุ่มลึก แต่เชือดเฉือนขั้วหัวใจ ...

เป็นกำลังใจแรงใจ ให้คับป๋า :coolly-0033:

ป๋าลองสู้ๆๆๆๆๆๆๆ

กูจะโดนป๋าเตะ ก็งานนี้แหละ

ขอพูดจากใจเลยนะ....
ถ้าพี่ลองจะก้าวลงจากหอคอย ณ จุดนี้ ผมเข้าใจความรู้สึกของพี่นะ
คิดว่าอารมณ์เดียวกัน คล้ายกัน ต่างเคยผ่านเส้นทางสายนี้กันมาด้วยกัน
พี่ก็ตั้งใจทำหน้าที่ น้องๆ ก็ชอบใจในใบหน้าที่มีหนวดเอาไว้กระดิกให้หนุ่มๆ
เพราะพี่มีลูกสาวสวย แถมน่ารักอีก เป็นกันเอง อารมณ์ดี แคร์ความรู้สึก
ของสมาชิกในชมรมฯ เป็นที่เคารพต่อบุคคลรอบข้างที่ได้รู้จัก บางครั้ง
การทำงานเพื่อประโยชน์ของสังคม ของส่วนรวม ก็เหนื่อย ท้อแท้ อยากมาอยู่
เป็นผู้ให้คำปรึกษาทางด้านหลัง เปิดโอกาสให้คนรุ่นใหม่เข้ามาทดลองบริหาร
ชมรมฯ ที่ต้องต่อสู้ ฝ่าฟันกันมานานแสนนานจวบจนปีที่ ๖ แล้ว.....
ถ้าพี่ลองขอพักผ่อน ผมก็ดีใจ พี่จะได้มีเวลาเป็นส่วนตัวกับครอบครัวบ้าง

ด้วยความเคารพ รักเสมอ..

ป๋าโจ้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน