กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศ เลือกประธานชมรม Cefiro-Thailand คนใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ใครก็ได้ครับที่คิดว่าถ้าได้เป็นแล้วสามารถรับฟังและไกล่เกลี่ยในทุกๆเรื่องภายในเวบอย่างเป็นกลางและเข้าใจปัญหาของคนหมู่มาก,บริหารรายได้และรายรับอย่างสมดุล,มีเวลาพอสมควรกับส่วนกลางและที่สำคัญ.....ต้องกินเหล้าเก่งพอตัว..เพราะถ้าสิ่งสำคัญอย่างหลังขาดไป การเจรจาต่างๆอาจล้มเหลวได้(เรื่องของเรื่องอยากจะหาเพื่อนกินเหล้ากันนานๆนะครับ)ผมดูแล้วทุกคนที่มีการเสนอชื่อมาเป็นคนดี ที่หลายคนยกย่องทั้งนั้นใครก็ได้ครับผมว่าได้ทั้งนั้น เพราะยังไงแล้วคุณก็ไม่สามารถทำงานคนเดียวได้หรอกครับ ยังต้องมีทีมงานและคนที่มีความรู้ความสามารถอย่างน้องๆพี่ๆภายในชมรมนี้ช่วยอยู่แล้ว....ยินดีด้วยครับสำหรับประธานใหม่หรือจะเก่า..เก๊าเก่าเพราะยังไงแล้วพวกเราก็ต้องเดินต่อไปสง่างามสมคำที่ว่า เซฟฟิโร่มีแต่คนรูปหล่อ
บอลต้องเล่นเป็นทีมถึงจะสนุกเล่นคนเดียวเหนื่อยแย่เลย..(แต่ข้างสนามสนุกกว่าวิจารณ์มันปากเลย)

คิดจะใหญ่ ใจต้องนิ่ง

:coolly-0022:

มาแล้วครับเสียงเซฟิโร่จากป่าลึกและนักวิจารณ์บอลตัวยง

เด่น 4 (418)
ลอง 6 (623)
โต๊ด 069
หลวงพ่อปากแดง เจ้าแม่ตะเคียนทอง

อำเล่นนะครับ เด่ว รอโหวตด้วยครับ หนึ่งเสียง

เด่น 4 (418)
ลอง 6 (623)
โต๊ด 069
หลวงพ่อปากแดง เจ้าแม่ตะเคียนทอง

อำเล่นนะครับ เด่ว รอโหวตด้วยครับ หนึ่งเสียง

รึจาเอารหัส ลงท้ายด้วย 7
ยุคก่อนดังมากลงท้ายด้วย 7 555

มาแล้วครับเสียงเซฟิโร่จากป่าลึกและนักวิจารณ์บอลตัวยง

พุธนี้เจอกันที่เดิมครับพี่จอม 555
สวย

มีแฟนหมดแล้ว

มีใหม่ได้:coolly-0010:

เสนอชื่อกันเยอะแล้ว ผมก้อรอลงคะแนนเสียงคับ..

สรุป ณ วันนี้มีผู้เสนอรายชื่อตามนี้ขอรับ...
A31001 ป๋าศิวเดช อดีตประธานชมรมคนที่ 1
A31009 ป๋าโจ้ อดีตประธานชมรมคนที่ 2
A31032 กอล์ฟ สมาชิกกลุ่มจูเนียร์ ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31049 ป๋าติ อดีตประธานกลุ่มฝั่งธน
A31067 น้าจอร์น อดีตกลุ่มซีเนียร์ ผู้ให้คำปรึกษาสมาชิกเกี่ยวกับรถมาตลอด
A31069 บอล สมาชิกกลุ่มฝั่งธน รองประธานชมรมปัจจุบัน
A31211 ออย สมาชิกกลุ่มจูเนียร์ ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31243 บิ้ก ประธานกลุ่มบางนาสุขุมวิท 71ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31282 แม๊ค สมาชิกกลุ่มบางนาสุขุมวิท 71 ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31357 บอย สมาชิกกลุ่ม บางนาสุขุมวิท 71
A31413 จูซ อดีตประธานกลุ่มนนท์ ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31418 ป๋าลอง อดีตประธานกลุ่มนนท์ ประธานชมรมปัจจุบัน
A31453 ต้น ผู้ทำงานชมรม Web Master
A31499 โด ผู้ทำงานชมรม ช่างภาพเบอร์ 1 ชมรม
A31623 ป๋ายส ประธานกลุ่มบางแสน ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31655 ถั่วแระ สมาชิกกลุ่มบางนาสุขุมวิท 71 ผู้สร้างเสียงหัวเราะให้กับทุกคน
A31969 จล๊อป สมาชิกกลุ่มนนท์ ผู้ตั้งตัวเองทำงานบอร์ดฟรีสไตร์
<!-- / message --><!-- sig -->

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เฮ้ยยยยยยยย..ใครเสนอชื่อผมอะ...มีด้วยเหรอ

เอาว่ะขำ ๆ สงสัยคะแนนเสียงมาบ๊วย555++

อืมมมมมมมมนะ ใกล้เวลาเข้าไปเรื่อยๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน