กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศ เลือกประธานชมรม Cefiro-Thailand คนใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
กลัวไร อย่าไปกลัวเดะ แค่ป๋าเตะเดี๋ยวผมล็อคให้ไม่ต้องกลัว

ล็อคต้นนะ

ขอบใจน้ามาก.. ผมซึ้งน้ำใจน้ามากๆ
ดื้อใช่มั้ยเนี่ยยยยยยยยย

ขอบใจน้ามาก.. ผมซึ้งน้ำใจน้ามากๆ
ดื้อใช่มั้ยเนี่ยยยยยยยยย

เค้าไม่ดื้นนะตัวเอง เค้าแค่ไม่อยากให้ตัวเองต้องดิ้นรนแค่นั้น เจ็บทีเดียว

น้องขอ 2 เลยนะพี่ ไม่ว่ากันนะคะ
A31418 ป๋าลอง อดีตประธานกลุ่มนนท์ ประธานชมรมปัจจุบัน
A31623 ป๋ายส ประธานกลุ่มบางแสน ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขออนุญาติออกความเห็นนะครับ

1. การที่จะเสนอชื่อใครคนใดคนหนึ่งอยากให้ลองปรึกษาเจ้าตัวเป็นอันดับแรกครับ เพราะสิ่งที่กำลังจะทำให้อนาคตอันภายภาคหน้า นั้นเหนื่อย มาก ๆ

2. การที่ได้คนใหม่ ในกรณีที่เป็นคนใหม่ ผมว่าท่านประธานคน เก่า หรือ ที่ผ่านมา ไม่ทิ้งให้เหนื่อย แน่นอนครับ เพียงแต่ว่า อาจจะไม่ออกตัวในระดับปรกติ

3. เรื่องการเงินสำคัญครับ เพราะจะต้องถือเงิน และดูแล เป็นอย่างดี เพราะเกิดกรณีอย่างนี้กับสมาชิกบางท่านใน บางคลับ มาแล้วครับ

4.สุดท้าย อยากจะฝากบอกกับ ท่านประธานคนใหม่ สิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้นนั้นมันท้าทายมากมายครับ เพราะที่ผ่านมาแต่ละท่านทำเอาไว้ดี แล้ว ก็ ดี เพิ่ม ๆ ขึ้น ดังนั้นการที่คนใหม่เข้ามาต้องรับภาระอันหนักหน่วงเป็นที่แน่นอน

แต่ผมก็มั่นใจกับการตัดสินใจของสมาชิกทุก ๆ ท่านนะครับ

สำหรับผมรอเป็นกำลังใจให้ท่านประธานคนใหม่นะครับ

เค๊ายังไม่ได้โหวตเลือกกันเลยคั๊บ
อันนี้เสต็ปหาแคนดิเดตกันก่อน

ตามนั้น
วันที่ 1-20 กรกฎาคม 2552 ให้สมาชิกชมรมเสนอรายชื่อสมาชิกผู้ที่ตนเองเห็นสมควรมอบหมายให้ทำหน้าที่ประธานชมรมกันเข้ามา.ตามบาย

ขอพูดจากใจเลยนะ....

ถ้าพี่ลองจะก้าวลงจากหอคอย ณ จุดนี้ ผมเข้าใจความรู้สึกของพี่นะ
คิดว่าอารมณ์เดียวกัน คล้ายกัน ต่างเคยผ่านเส้นทางสายนี้กันมาด้วยกัน
พี่ก็ตั้งใจทำหน้าที่ น้องๆ ก็ชอบใจในใบหน้าที่มีหนวดเอาไว้กระดิกให้หนุ่มๆ
เพราะพี่มีลูกสาวสวย แถมน่ารักอีก เป็นกันเอง อารมณ์ดี แคร์ความรู้สึก
ของสมาชิกในชมรมฯ เป็นที่เคารพต่อบุคคลรอบข้างที่ได้รู้จัก บางครั้ง
การทำงานเพื่อประโยชน์ของสังคม ของส่วนรวม ก็เหนื่อย ท้อแท้ อยากมาอยู่
เป็นผู้ให้คำปรึกษาทางด้านหลัง เปิดโอกาสให้คนรุ่นใหม่เข้ามาทดลองบริหาร
ชมรมฯ ที่ต้องต่อสู้ ฝ่าฟันกันมานานแสนนานจวบจนปีที่ ๖ แล้ว.....
ถ้าพี่ลองขอพักผ่อน ผมก็ดีใจ พี่จะได้มีเวลาเป็นส่วนตัวกับครอบครัวบ้าง

ด้วยความเคารพ รักเสมอ..

ป๋าโจ้

ขอบคุณครับป๋าโจ้ พ๋มเข้าใจป๋า ป๋าเข้าใจพ๋ม แต่ที่ผ่านมาป๋ามีตัวแทนที่จะทำหน้าที่เวลาป๋าจะลง (และยังแอบปิดโหวตการถึงเวลาอีกต่างหาก) แต่เวลาพ๋มจะลงไม่มีใครอาสาทำหน้าที่แทนทั้งๆ ที่พ๋มเชื่อว่ายังมีหลายคนที่เค๊าทำได้ แต่พ๋มก็พยายามทำตามกติกาคือให้สมาชิกโหวตครับ .และมีใครคะแนนนำที่ไม่ใช่พ๋ม พ๋มก็จะได้ปิดโหวตแบบป๋างัย..อ่ะล้อเล่ง.ไม่ได้ยกแก้วโชนนนน..กันเลย

ลืมแพะ 482 ไปได้ไง

อาจเป็นการพลิกหน้าประวัติศาสตร์ชมรมก็ได้

รอยู่เมื่อไรจะเลือกเสร็จจะได้ฉลองซะที เปรี้ยวปากอยากเที่ยว

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
พรุ่งนี้เริ่มโหวต รายชื่อตามนี้
A31001 ป๋าศิวเดช
A31009 ป๋าโจ้

A31032 กอล์ฟ
A31049 ป๋าติ
A31069 บอล

A31160 หนุ่มดอน
A31211 ออย
A31243 บิ้ก 71
A31282 แม๊ค
A31413 จูซ
A31418 ป๋าลอง
A31453 ต้น
A31499 โด
A31623 ป๋ายส

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน