กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญร่วมแสดงความยินดีกับนายอนิรุทธิ์ อนันต์สถิตย์สิน (น้องบิ้ก) A31243 ประธานชมรม Cefiro-Thailand คนใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อุ่ยยยยย เพิ่งเข้าเว็ปครับ
ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่ไว้วางใจ
ให้ผมรับหน้าที่อันทรงเกียรตินี้ แต่บ้านหลังนี้ จิงๆ
คงไม่ได้ขึ้นอยู่กับคนคนเดียว หรือผมคนเดียวหรอกคับ
แต่มันอยู่กับสมาชิกและพี่น้องทุกท่าน ที่จะช่วยกันดูแล
ให้บ้านหลังนี้น่าอยู่ และก็อบอุ่นอยู่เสมอๆ ในเมื่อได้รับ
หน้าที่นี้แล้ว ผมก็ขอสัญญาว่าจะดูแล และจะทำหน้าที่นี้
อย่างเต็มที่ที่สุดคับ ขอบคุณค๊าบบบบบบบบ
o สุดยอดดดดด:coolly-0028:

ถั่วต้ม ผู้นำต้องเป็นผู้ฟังที่ดีก่อน จึงจะเป็นผู้พูดที่ดีด้วย

การจะพาองค์กรใดๆก็ตามให้พัฒนา ไปข้างหน้าคนในองค์กรต้องช่วยกัน

ไม่ใช่ รอแต่ให้ประธาน หรือ กรรมการชี้นำเพียงอย่างเดียว

เวปเป็นของเราทุกคน ไม่ใช่เป็นของประธานหรือใครคนใดคนหนึ่ง

หากมีอะไรที่กระผมพอจะช่วย พี่น้องใด้ ก็แจ้งใด้เลยครับ มือถือผมไม่เคยปิด

แต่เวลาผมไม่ค่อยมี อิอิ

ถั่วต้ม ผู้นำต้องเป็นผู้ฟังที่ดีก่อน จึงจะเป็นผู้พูดที่ดีด้วย

การจะพาองค์กรใดๆก็ตามให้พัฒนา ไปข้างหน้าคนในองค์กรต้องช่วยกัน

ไม่ใช่ รอแต่ให้ประธาน หรือ กรรมการชี้นำเพียงอย่างเดียว

เวปเป็นของเราทุกคน ไม่ใช่เป็นของประธานหรือใครคนใดคนหนึ่ง

หากมีอะไรที่กระผมพอจะช่วย พี่น้องใด้ ก็แจ้งใด้เลยครับ มือถือผมไม่เคยปิด

แต่เวลาผมไม่ค่อยมี อิอิ

ชอบพี่คนนี้จริงๆ

ชอบพี่คนนี้จริงๆ

ผมไม่ชอบผู้ชายครับ ขอบคุณ.........
ชอบแล้วไม่โหวดพี่เหน่งเป็นประธานวะ 5555

เอาเจี้ยเฟี้ยงคอนโดกรูซะแล้ว ปล่อยกรูทำงานกูไปเหอะ มีไรให้ช่วยก็บอกละกันน้อง

เอาเจี้ยเฟี้ยงคอนโดกรูซะแล้ว ปล่อยกรูทำงานกูไปเหอะ มีไรให้ช่วยก็บอกละกันน้อง
5555 ขอบคุณคับพี่
ยินดีกับบิ๊กด้วยนะครับ ....
หายไปนานมาก พี่ต่อ
ยินดีด้วยครับ ท่านประธานคนใหม่
ขอบคุณคับ พี่โก้

ร่วมแสดงความดีใจด้วยครับ รับตำแหน่งแล้วก็คงต้องทำงานหนักและเหนื่อยขึ้นนะครับ เอาใจช่วยครับ สู้ๆ

ตามมาปิดท้ายรายการ บิ๊กโชว์
ประธานใหม่ก็ถือว่าโตแล้ว (รึงัยวะ) มีหน้าที่การงานต้องรับผิดชอบมากมาย
ต้องติดต่อสื่อสารกับชาวญี่ปุ่น อยู่เสมอ(ซีดี ป๋าเมิงม่ายเคยเผื่อกรูเล้ยยย)
สิ่งต่างๆที่ผ่านมาตลอดเกือบ 8 ปี ได้พบเห็น เจอะเจอหลายสิ่งหลายอย่าง
รวมทั้งมิตรภาพที่มี มอบไว้ให้แก่กัน มันเหมือนความผูกพันธ์ ที่อยู่มาเนิ่นนาน
สิ่งใดที่คณะทำงานชุดก่อนทำเอาไว้ที่คิดว่าดี ก็กรุณาสานต่อทำให้ต่อเนื่อง
สิ่งใหม่ๆ ที่น้องบิ๊กอยากจะทำ มองแล้วว่าดี มีประโยชน์ต่อชมรมฯ ก็เอาเลย
ป๋า ยินดีสนับสนุน และขอเป็นอีกหนึ่งแรงใจ ขอแสดงความยินดีต่อน้องบิ๊ก

ประธานชมรมเซฟิโร่(ประเทศไทย) 2554
ลำดับที่ 4

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
ท่านประธานเป็ด.....

ตามมาปิดท้ายรายการ บิ๊กโชว์

ประธานใหม่ก็ถือว่าโตแล้ว (รึงัยวะ) มีหน้าที่การงานต้องรับผิดชอบมากมาย
ต้องติดต่อสื่อสารกับชาวญี่ปุ่น อยู่เสมอ(ซีดี ป๋าเมิงม่ายเคยเผื่อกรูเล้ยยย)
สิ่งต่างๆที่ผ่านมาตลอดเกือบ 8 ปี ได้พบเห็น เจอะเจอหลายสิ่งหลายอย่าง
รวมทั้งมิตรภาพที่มี มอบไว้ให้แก่กัน มันเหมือนความผูกพันธ์ ที่อยู่มาเนิ่นนาน
สิ่งใดที่คณะทำงานชุดก่อนทำเอาไว้ที่คิดว่าดี ก็กรุณาสานต่อทำให้ต่อเนื่อง
สิ่งใหม่ๆ ที่น้องบิ๊กอยากจะทำ มองแล้วว่าดี มีประโยชน์ต่อชมรมฯ ก็เอาเลย
ป๋า ยินดีสนับสนุน และขอเป็นอีกหนึ่งแรงใจ ขอแสดงความยินดีต่อน้องบิ๊ก

ประธานชมรมเซฟิโร่(ประเทศไทย) 2554
ลำดับที่ 4

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ท่านประธานเป็ด.....
ขอบคุณคับ ป๋าโจ้ รัก คิดถึง และเคารพเสมอคับ
ผมจะเป็นอะไร ตำแหน่งอะไร แต่ผมก็ยังเป็นเพื่อน
เป็นพี่ เป็นน้อง ของบ้านหลังนี้เหมือนเดิมนะ....จุ๊บๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน