กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญสมาชิกสรรหาประธานฯ ชมรมใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31009

สาวกรากหญ้า
Moderator
:redface: เนื่องจากงานครบรอบ 4 ปี
ของชมรมฯ ที่ได้ผ่านพ้นลุล่วงไปด้วยดี
ณ ห้องแสตมป์ทอง
ศูนย์ฝึกอบรมไปรษณีย์ แจ้งวัฒนะ
วันเสาร์ที่ 8 กันยายน 2550

ประธานชมรมฯ a31009 (เจ๊โจ้)
ตลอดจนรองประธานฯ คณะกรรมการ
webmaster.
ได้หมดวาระลงแล้วหลังจากงานครบรอบ 4 ปี
ได้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี เป็นที่ชื่นชม และพอใจของสมาชิก
ตลอดจนแขกผู้มีเกียรติที่ทางชมรมฯ ได้เชิญมาร่วมงาน
จึงขอเชิญ ท่านสมาชิกที่เป็นสมาชิกของชมรมฯ
ได้ออกเสียง ลงคะแนนเพื่อทำการคัดเลือก
ประธานชมรมเซฟิโร่ (ประเทศไทย) ท่านใหม่
ให้เพื่อเข้ามาดำเนินการ สานต่อกิจกรรมของชมรมฯ
นับแต่บัดนี้เป็นต้นไป
9 กันยายน - 1 ตุลาคม 2559
เป็นต้นไป

การลงคะแนนขอสงวนไว้สำหรับสมาชิกที่ขึ้นต้นด้วย
A31XXX และ CEF-XXX

:redface: เนื่องจากงานครบรอบ 4 ปี

ของชมรมฯ ที่ได้ผ่านพ้นลุล่วงไปด้วยดี
ณ ห้องแสตมป์ทอง
ศูนย์ฝึกอบรมไปรษณีย์ แจ้งวัฒนะ
วันเสาร์ที่ 8 กันยายน 2550

ประธานชมรมฯ a31009 (เจ๊โจ้)
ตลอดจนรองประธานฯ คณะกรรมการ
webmaster.
ได้หมดวาระลงแล้วหลังจากงานครบรอบ 4 ปี
ได้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี เป็นที่ชื่นชม และพอใจของสมาชิก
ตลอดจนแขกผู้มีเกียรติที่ทางชมรมฯ ได้เชิญมาร่วมงาน
จึงขอเชิญ ท่านสมาชิกที่เป็นสมาชิกของชมรมฯ
ได้ออกเสียง ลงคะแนนเพื่อทำการคัดเลือก
ประธานชมรมเซฟิโร่ (ประเทศไทย) ท่านใหม่
ให้เพื่อเข้ามาดำเนินการ สานต่อกิจกรรมของชมรมฯ
นับแต่บัดนี้เป็นต้นไป
9 กันยายน - 1 ตุลาคม 2559
เป็นต้นไป

การลงคะแนนขอสงวนไว้สำหรับสมาชิกที่ขึ้นต้นด้วย

A31XXX และ CEF-XXX

ยังกลับถึงบ้านกันไม่ครบเลยครับพี่

พศ 2559 มันกี่ปีวะเนี่ย....

:biggrin: ไอ่เชี่ยหนุ่ม .......... เมิงก็แหกตาดูเวลาโพสของกรู หน่อยดิวะ แม่งจาเช้าอยู่แล้วนะโว๊ยยย พิมพ์ได้ขนาดนี้ก็ดีแล้ว แก้ก็ได้วะ..:brick:

:burn: พี่ - น้องคร๊าบบบบ....การโหวตมีผลตั้งแต่
9 กันยายน - 1 ตุลาคม 2550

:byebye:​

พี่ตั้งกระทู้ดักตัวเองหรือป่าวครับ
อายุเยอะเฉยๆ
อยากได้กติกาใหม่ แบบประชานิยม
ประธาน 5,000
รองประธาน 2,500
กรรมการ 1,000
สมาชิก กินฟรี ตลอด เพราะเป็นรากหญ้า:biggrin:

:sure: แล้งงานชมรมฯ พี่อ่ะเอาศีรษะ(หัว) หายไปไหนมาครับ
ไม่มาร่วมเลย งอน......

:sure: แล้งงานชมรมฯ พี่อ่ะเอาศีรษะ(หัว) หายไปไหนมาครับ
ไม่มาร่วมเลย งอน......
55555
สายพระเนตรไม่ยาวไกล ทอดสายตาไม่ทั่วแผ่นดิน:spiderman:
พวกHARLAY ชวนไปกินฟรี มีเกียรติที่ซอยทองหล่อ เปิดผับใหม่
ยังไม่ไปเล๊ย มางานไทยแลนด์เนี่ย
นั่งอยู่กะ71 แต่มาตอน เกือบ 4ทุ่มแล้ว เพราะติดงาน
ยังนั่งคุยกะป๋าลองเลย
อ้อ รถ สมัชชา คนรวย ของข้าพเจ้าก็จอดตรงเชิงบันไดที่ท่านเสด็จลงนั่นแหละ
ปล.แฟนอ้ายหนึ่ง 71 น่ารักจัง

เสนอชื่อครับ

นาย นริศ สมประสงค์ หมายเลข A31009 ชื่อเล่น เจ๊โจ้

พี่คั๊บ แล้วแคนดิเดตล่ะคั๊บ
ยังไม่เห็นเสนอชื่อกันเลย

แระผมจะเลือกกับเค้าได้ป่าวเนี่ย ผู้ดูแลยังไม่ได้เปลี่ยนชื่อที่ขึ้นด้วยรหัสสมาชิกให้เลย

รบกวนช่วยเปลี่ยนให้ด้วยครับอยากเลือกประทานด้วยจัง ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

อภิชาติ พรหมมีศรี A31235

แระผมจะเลือกกับเค้าได้ป่าวเนี่ย ผู้ดูแลยังไม่ได้เปลี่ยนชื่อที่ขึ้นด้วยรหัสสมาชิกให้เลย

รบกวนช่วยเปลี่ยนให้ด้วยครับอยากเลือกประทานด้วยจัง ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

อภิชาติ พรหมมีศรี A31235

แจ้งที่กระทู้นี้เลยครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/441

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน