กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญ..พี่น้องทุกท่านร่วมงานมิตติ้ง กับชาวบางแสน เสาร์ที่6 พย.53

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ไกล้แล้ววววววว....อ้าวววกระตุ้นต่อมกันหน่อย พอดีไปเดินเที่ยวงานแปซิฟิคมอเตอร์โชว์ เลยเก็บมาฝาก

attachment.php

ไฟล์แนบ

83.3 KB · อ่าน: 145
    80.7 KB · อ่าน: 119
    73.3 KB · อ่าน: 117
    66.6 KB · อ่าน: 115
    94.5 KB · อ่าน: 110
    88.9 KB · อ่าน: 116
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

สมาชิกใหม่สนใจอยากไปร่วมงานด้วยคับ แต่เลิกงานดึก กัวไปถึงพวกเพ่ๆ ก้อเมากันหมดแล้ว ไม่ทันได้รู้จักใครเลย

ใกล้ๆ มายา งั้นอย่าลืมเชิญเสี่ยเมืองใหม่มาด้วยนะครับเสี่ย ...

สนใจจริงเหรอครับเสี่ยเมย์

ได้ข่าวว่าหลังโดนขับออกจากร้าน

ก็ไปนั่นครัวใบตองนี่หล่ะ

สมาชิกใหม่สนใจอยากไปร่วมงานด้วยคับ แต่เลิกงานดึก กัวไปถึงพวกเพ่ๆ ก้อเมากันหมดแล้ว ไม่ทันได้รู้จักใครเลย
อยู่กันดึกครับ..ไม่ต้องกลัว แล้วพี่ๆ จะรอนะ...

ป๋าครับเห็น 1078 บอกจะไปยืนโบกที่เกาะกลาง
รบกวนหาชุดให้หนูเค้าด้วยนะ555

พี่ยศ ไปนั่งด้วยคร๊าบ
ไม่มา..แกโดนแน่..ตาโน๊ต.....
มากันเร็วๆหน่อยนะครับพรุงนี้ ล้างรถแต่งตัวกันมาหล่อๆละ จะถ่ายวีดีโอลงYoutube ด้วยงานนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน