กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญ..พี่น้องทุกท่านร่วมงานมิตติ้ง กับชาวบางแสน เสาร์ที่6 พย.53

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พี่ยศ ไปนั่งด้วยคร๊าบ
เชิญคร้าบบ :coolly-0033:
ไม่มา..แกโดนแน่..ตาโน๊ต.....
มากันเร็วๆหน่อยนะครับพรุงนี้ ล้างรถแต่งตัวกันมาหล่อๆละ จะถ่ายวีดีโอลงYoutube ด้วยงานนี้
แหล่มเลย....ครับ:coolly-0039:

จะบอกป้องตามตรงเลยว่า พี่เพิ่งได้นอนเมื่อเช้า
เพราะว่าเมื่อคืนทำ Database Server ใหม่อยู่
ส่วนตอนนี้ประชุมอยู่ ยังไม่รู้ ว่าจะได้เลิกกี่โมง

จะพยายามให้ถึงที่สุด เพื่อไปนั่งกินเหล้าที่บางแสนให้ได้
(เห็นพี่ยศบอกว่าจะเลี้ยง 5555, + ยังไม่เคยเจอน้าเหวกตัวเป็นๆเลยครับ)

จะบอกป้องตามตรงเลยว่า พี่เพิ่งได้นอนเมื่อเช้า
เพราะว่าเมื่อคืนทำ Database Server ใหม่อยู่
ส่วนตอนนี้ประชุมอยู่ ยังไม่รู้ ว่าจะได้เลิกกี่โมง

จะพยายามให้ถึงที่สุด เพื่อไปนั่งกินเหล้าที่บางแสนให้ได้
(เห็นพี่ยศบอกว่าจะเลี้ยง 5555, + ยังไม่เคยเจอน้าเหวกตัวเป็นๆเลยครับ)
เอาแล้วไง :coolly-0002: เด๋วจับปรับซะเลยนี่ :coolly-0033:

วันนี้แล้ว ..
ทุกอย่างพร้อม คน..พร้อม อาหารสถานที่ แสง เสียง พร้อม โคโยตี้ 3 สาวสุดสวิง พร้อม คอนเฟิร์มแล้ว ของแจก รางวัลเพรียบ คิดว่าจะได้ติดไม้ติดมือกันกลับบ้านครบทุกคน ที่ลงทะเบียน เอาน้ำจิ้มไปชิมก่อนนะ..จ๊ะ..
http://www.youtube.com/watch?v=uSjl-IshOQE

สู้ๆคร๊าบๆๆๆๆๆๆ:coolly-0046:

ใครไปฝากด้วยน่ะครับ

ฝากช่วยป๋ายศถ่ายด้วยน่ะ ^^

ผมไม่ได้ไปช่วยถ่ายรูป

งานนี้ผมพลาดอีกแล้ว 3 ปีแล้ว

บางแสน ไม่ได้ไปสักที

เปนยังไงกันบ้างครับพวกพี่ๆโลมาทั้งหลาย ตอนนี้ยังมีใครไม่มาววววบ้างงงง

สนุกสนานกันน่าดูเลย เสียดายจิงๆ บ้านเราแต๊ๆ:coolly-0041:

แวะมาดูอีกรอบ พี่ๆ เพื่อนๆ ถึงบ้านกันรึยัง
ว่าแต่ใครกลับแล้ว ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพ นะครับ

รอชมภาพ อิอิ

ต้องขออภัย ป๋ายศ จริงๆครับ เบื้องต้นตั้งใจจะพา ตัวเล็กไปออกงานนี้จริงๆ แต่ พอดีเกิดอุบัติการณ์ เจ้าคนโต ให้พาไป ออดิชั่น The Star ที่ ตึก GMM เสาร์หน้าก็ต้องบินไปทำงาน สิงค์โปร์ ก็เลยต้องไปเสาร์นี้

:coolly-0041:

เจอตัวเป็นๆแล้วหล่อมั๊ยกั๊บ 555+ :coolly-0010: :coolly-0001: :coolly-0039:

จะกลับนี่ไม่บอกกล่าวเลยกำลังวุ่นอยู่กับโค เผลอหน่อยน้าไปซะและ

ก็ที่กลับเพราะอิจฉานี่แหละ :coolly-0042: :coolly-0017: นัวกับโคกันมันส์เลยนะ :coolly-0010: ไอ้เราพกปิ่นโตไปด้วยก็เลยออกลายมากไม่ได้ เดี๋ยวงานงอก :coolly-0023: เลยไปนัวกับปิ่นโตเราดีก่า 555+ :coolly-0044:

ขอขอบ คุณพี่น้องทุกท่านที่มาร่วมงานกันอย่าง หนาแน่นและอบอุ่นมาก เหนือความคาดหมาย อย่างที่ไม่เคยมีมาก่อนเลย การเตรียมตัวต้อนรับอาจจะไม่เต็มที่เท่าที่ควร ขาดตกบกพร่องสิ่งใด ทางคณะผู้จัดงาน ก็ต้องขอโทษ ขออภัยมาณ. ที่นี้ด้วย อยากให้พวกเราทุกคน ได้สนุก สนานกัน ครับ คราวหน้าพบก่ันใหม่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน