กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเสียมารยาทเรียนเชิญพี่น้องผ่านทาง Web Cefiro-Thialand นะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
พักผ่อนให้มากๆ วันงานจะได้สดชื่น

ขอเรียนเชิญพี่น้องร่วมเป็นเกียรติในงานเลี้ยง ฉลองมงคลสมรส

ของผม บอล & แจะ ในวันเสาร์ที่ 15 ม.ค 54 นี้

พิธีเช้าเริ่ม แห่ขันหมาก รับตัวเจ้าสาว รถน้ำสังข์

ตั้งแต่ เวลา 5.30 - 9.00 น. ที่บ้านกระผม ( หมู่บ้าน วรารมย์ ถ.บางบอน 4 )

ส่วนพิธีเย็น ณ โรงแรม แอมบาสซาเดอร์ กรุงเทพ ซอยสุขุมวิท 11 ห้อง คอนเวนชั่นฮอลล์

ตั้งแต่ เวลา 18.00 - ยาวไปเรื่อยๆ

โต๊ะสำหรับชาว Cef-Thai ประมาณ 10 โต๊ะ

จะขอรบกวนท่านที่จะไปร่วมงาน รับการ์ดเชิญได้ที่บ้านป๋าลอง ในเย็นวันนี้ ( พฤหัสที่ 12 ม.ค. 54 ) เวลาก็ช่วงหัวค่ำเป็นต้นไป

ขออภัยจริงๆที่ไม่สามารถเรียนเชิญเป็นรายบุคคลได้

เนื่องจากติดการเตรียมงานหลายๆสิ่ง

จึงต้องขอเสียมารยาทเรียนเชิญผ่านทางหน้าเวป Cefiro-Thailand นี้

วันนี้วันพุธที่12 ไม่ใช่เหรอวะ :coolly-0041::coolly-0041:

ยินดีกับทั้งสองท่านด้วยครับ จุ๊บๆ

ขอแสดงความยินดีด้วยสำหรับ น้องเลิฟ ทั้งสองคน
ในวันงานมีจอโปรเจคเตอร์ เอาไว้ให้ฉายขึ้นหน้าเวทีป่าววะ
เจ๊ จาได้หิ้ว CD. ลับเฉพาะ เอาขึ้นจอในงาน
แต่ห้ามกัดกันนะ งานมงคล มันเป็นเรื่องเล่าเก่าๆ
เน้นฮา.....5555+

เจ้าบ่าว ว่าไงครับ อนุญาตมั๊ย!
:coolly-0046:

ขอร่วมแสดงความยินดีกับคู่บ่าวสาว ทั้งน้องบอลและน้องสาวแจะแห่ง Cefiro Thailand และรู้สึกปลาบปลื้มภาคภูมิใจที่น้องทั้งสองเฝ้าทะนุถนอมเอาใจใส่ในความรักซึ่งกันและกัน จวบจนได้ตัดสินใจร่วมชีวิตเป็นหนึ่งเดียวกัน นับว่าเป็นนิมิตหมายอันดียิ่ง เป็นการเริ่มต้นใช้ชีวิตคู่ เป็นการเตรียมตัวไปสู่การเป็นพ่อแม่ที่ดี ร่วมแรงร่วมใจกันสร้างสะสมความรัก สร้างฐานะให้เป็นปึกแผ่นมั่นคงยิ่งขึ้น และในฐานะพี่ชายคนนี้และประธานชมรม Cefiro-Thailand ขอถือโอกาสนี้ฝากข้อคิดเพื่อเป็นแนวทางการดำเนินชีวิตด้วยคาถา

ยินดีด้วยกะน้องทั้งสองคน

รักกันให้ยาวนาน อนาคตเป็นอย่างไร

มีสุข มีทุกข์อย่างไร

ให้คิดถึงวันดีๆ ที่จะเกิดขึ้นในวันเสาร์ที่จะถึงนี้ครับ

ยินดีกับพี่ๆทั้ง 2 มากน่ะครับ เด๊วไปนอนรอที่บ้านตอนดึกเลยดีมั้ยเนี่ย 5+

ขอแสดงความยินดีด้วยสำหรับ น้องเลิฟ ทั้งสองคน

ในวันงานมีจอโปรเจคเตอร์ เอาไว้ให้ฉายขึ้นหน้าเวทีป่าววะ
เจ๊ จาได้หิ้ว CD. ลับเฉพาะ เอาขึ้นจอในงาน
แต่ห้ามกัดกันนะ งานมงคล มันเป็นเรื่องเล่าเก่าๆ
เน้นฮา.....5555+

เจ้าบ่าว ว่าไงครับ อนุญาตมั๊ย!

:coolly-0046:

ขอสกรีนก่อนได้มั๊ยครับเจ๊ :coolly-0023:

ยินดีด้วยกับทั้งคู่คับ :coolly-0028:

เคยได้ยินผู้ใหญ่พูดมา ชีวิตคู่มีไว้สองคำ
ขอโทษ กับ ขอบคุณ :coolly-0005:

ยินดีด้วยเหมือนกับคนอื่นๆครับ .......
มิตติ้งงานนี้ เหล้าเราต้องหิ้วไปเองหรือป่าวครับ จะได้เตรียมตัวถูก กลัวว่าในโรงแรมมันจะแพงกว่าข้างนอก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน