กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเสียมารยาทเรียนเชิญพี่น้องผ่านทาง Web Cefiro-Thialand นะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆ ที่ไปร่วมแสดงความยินดีด้วยนะครับ

หลายๆคนมาจากที่ไกลๆ โดยเฉพาะไอ้น้องกุ๊ก ที่ไม่ลืมสัญญาดิ่งลงมาร่วมงานจากเชียงราย พี่ซึ้งใจจริงๆน้องเอ้ยยยย

แล้วก็พี่ๆน้องๆทุกท่าน ที่ยังมีความรักความห่วงใยให้ ผม และ แจะ เสมอมา

ขอบคุณที่แห่งนี้ที่ชื่อ Cefiro-Thailand จริงๆครับ

ขอบคุณครับ :coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆ ที่ไปร่วมแสดงความยินดีด้วยนะครับ

หลายๆคนมาจากที่ไกลๆ โดยเฉพาะไอ้น้องกุ๊ก ที่ไม่ลืมสัญญาดิ่งลงมาร่วมงานจากเชียงราย พี่ซึ้งใจจริงๆน้องเอ้ยยยย

แล้วก็พี่ๆน้องๆทุกท่าน ที่ยังมีความรักความห่วงใยให้ ผม และ แจะ เสมอมา

ขอบคุณที่แห่งนี้ที่ชื่อ Cefiro-Thailand จริงๆครับ

ขอบคุณครับ :coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
หลังจากที่นอนจับมือกันมานานแสนนานคงได้สอยกันซะทีนะ 55 ล้อเล่นนะเพื่อน ยินดีด้วยนะไอ้ม้งแต่งกะไอแม้วและ มีความสุขมากๆนะเพื่อน เอาภาษาจีนมะไอ้ม้งกูพูดได้นะ
ปล.ไอ้กระจกที่แตกตรงผนังที่โรงแรม กูไม่ได้ทำนะ

โทษทีนะพี่ ไม่ได้ไปร่วมงาน ขอให้มีฟาร์มสุข กันมากๆนะพี่ ร่ำรวย ด้วยเนอะ

หลังจากที่นอนจับมือกันมานานแสนนานคงได้สอยกันซะทีนะ 55 ล้อเล่นนะเพื่อน ยินดีด้วยนะไอ้ม้งแต่งกะไอแม้วและ มีความสุขมากๆนะเพื่อน เอาภาษาจีนมะไอ้ม้งกูพูดได้นะ
ปล.ไอ้กระจกที่แตกตรงผนังที่โรงแรม กูไม่ได้ทำนะ

เค้าเห็นกันหมด...จะมาแก้ตัวอีก

ขอให้ชีวิตคู่ประสบแต่ความสุขและสมหวังทุกประการครับ

โห กำ พึ่งจะรู้อ่ะ บอล ไม่ได้เข้ามาอ่านเลย

ยินดีด้วยครับ ..... ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ หาหัวใจอีกครึ่งดวงมาเติมให้เต็มดวง อิอิ :coolly-0009:

โห.........ไม่ได้เข้าเวปหลายวัน
ตกข่าว:coolly-0011:
ไงก็ขอยินดีย้อนหลังกับคู่บ่าวสาวทั่ง2
ที่ร่วมสร้างครอบครัวร่วมกัน
ขอให้ สุขภาพร่างกายแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง มีลูกเต็มบ้าน มีหลานเต็มเมือง
ปล.ช่วงนี้อยู่ไกลไม่ค่อยได้ไปเจอ ออกงานและช่วยงานพี่น้องเลย ขอภัยด้วย:coolly-0027:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน