กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ ขอแสดงความยินดีกะพี่โต Cef-71 A31002 ด้วยคับ ได้ทายาทตัวน้อยแว้ววววว ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31243

BIG CEF 71
Super Moderator
ยินดีด้วยคับ พี่โต แหม่เป็นสาวน้อยเสียด้วย
ระวังโจ้น้อยไว้ดีๆนะ..555 ว่างๆ จะบุกไปชม
ตัวน้อยที่บ้าน......

ไฟล์แนบ

23 KB · อ่าน: 179

ยินดีด้วยครับพี่ ขอให้ทั้งคุณแม่และคุณลูกสุขภาพแข็งแรงครับ

ยินดีด้วยครับพี่ ขอให้ทั้งคุณแม่และคุณลูกสุขภาพแข็งแรงครับ

ตามกันไปครับ รวมทั้งน้าโตก็แข็งแรงเหมือนกัน และแล้วก็ใช้งานได้นิ...

ดีใจด้วยครับพี่ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอให้แข็งแรง ทั้งแม่ และ น้องเลยนะครับ

เฮ้อออโลงอก น้องไม่เหมือนพี่โต :coolly-0028:

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรของทุกๆคนครับ

เดี๋ยวจะจัดบ้านรอต้อนรับ

จะมาเมื่อไหร่รบกวนบอกล่วงหน้าด้วยครับ

(จะได้หนีไปนครนายก):coolly-0046:

เอสๆ ชมลม มานาน น้องโต มีทายาทสมใจ เด๋วนัดกันไป บ้านโตกันนะ เหล่าอสูร71 555

เอสๆ ชมลม มานาน น้องโต มีทายาทสมใจ เด๋วนัดกันไป บ้านโตกันนะ เหล่าอสูร71 555

พี่โจ้อยากจะบอกพวก71เป็นนัยๆๆใช่มั้ยว่าวันหลังพวกเมิงไม่ต้องมาบ้านกูอีกกูกลัว5555+

ยินดีด้วยครับพี่..

ยินดีด้วยครับโต ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกครับ

ถ้าจะมาแนะนำว่าเป็นวันเสาร์เหมาะที่สุด

พี่โจ้ครับ ผมพยายามมองตามเสาไฟฟ้าแถวหมู่บ้านผมแล้ว

มันไม่มีหมูกระทะ ดีลิเวอร์ลี่ว่ะพี่ สงสัยต้องล่อข้าวเหนียวส้มตำกันล่ะ

แต่เรื่องร้านเหล้าหมู่บ้านนี้ไม่ขาดแคลน

โตวันโตคืน เลี้ยงง่ายครับ:tongue:

ยินดีด้วยครับพี่โต.. เตรียมตัวขอโทษเพื่อนบ้านไว้แต่เนิ่นๆเลยนะครับ
พวกเรากำลังจะไปแสดงความยินดีอะพี่ 55555

:biggrin: ยินดีด้วยโว๊ยไอ่เหม่ง แม๊ทำลูกเป็นนี่หว่า :biggrin:
นึกว่าใช้งานไม่ได้เสียแล้ว เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
หลานสาวกรู เนี่ยโชคดีชิหายเรย
ดีนะที่หน้าตาละม้ายออกไปทางแม่ โล่งอก :coolly-0046:

:coolly-0039: ดีใจด้วยโว๊ย มีลูกซั๊กทีนุง กรูก็เป็นตาแล้วดิ
คริ คริ คริ

เย้ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่โต ทำเป็นแล้ววุ้ย กร๊าาาก ดีใจด้วยพี่ เฮ้อ โล่งใจแทนพี่โต วะ ที่หน้าตาลูกเหมือนแม่ กร๊าาาาาก โดยฉาเพาะผมดกเหมือนแม่เลย (ทีใครทีมานเพ่ ตอนผมพี่เล่นผมไว้เยอะ กร๊าาาากก เล่นเป็นปีเลย)

เออดีมีลูกซักที จะได้หาเรื่องไปแด๊กเหล้าที่บ้านได้ด้วย 555555

ขอบคุณทุกคำอวยพร(และถากถาง)อีกครั้งครับพี่น้อง

จะรวมหัวกันมาแดกเหล้าเมื่อไหร่ก็นัดกันกะไอ้บิ๊กละกันครับ

ยกให้มันเป็นโต้โผจัดคิวมาละกัน

ผมคงอยู่เลี้ยงลูกที่บ้านไม่ไปไหน

จะมาเมื่อไหร่ก็บอกเด้อ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน