กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ ขอแสดงความยินดีกะพี่โต Cef-71 A31002 ด้วยคับ ได้ทายาทตัวน้อยแว้ววววว ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
:coolly-0018: ดีใจด้วยนะ แต่พี่บอกก่อนนะ ถ้าวันดีคืนดี ลูกพี่กับลูกเอ็งมีอัน พลาดท่า อะไร ไม่มีคำขอโทดไรจากผมทั้งสิ้น 555 :coolly-0017:

คิคิ อันนี้ผมขอแจมด้วยอีกโคนนุง คิคิ เพราะผม 2 หน่อเลยเพ่ แถมหน้าตามันก้อใช่ย่อย แฮ่ๆๆๆ คิคิ ยังงัยพี่ติ ไม่ขอโทษ แต่ผมขอโทษพี่ไว้ก่อนเลย เผื่อฟลุ๊คพี่ แฮ่ๆๆๆ (ขอโทษแล้วนะ) :coolly-0005:
พี่ 2 คนพูดกันอย่างงี้ ในฐานะ ที่ผมเป็นน้องพี่โต
เป็นอาของไอตัวน้อย ผมคงนิ่งเฉยไม่ได้
ผมขอพูดตรงนี้เลยนะ....ว่าผมจองละกันลูกสาวพี่โตอะ
5555 เฮี่ยกว่าเยอะ

ว่าแต่จะดันแด๊กวันไหนโทรแจ้งข่าวด้วยนะ บิ๊ก งานนนี้จะไปดูหน้าพ่อหลานหน่อยเห็นว่าดุมาก จนเมียเอานำร้อนสาดซะขนหลุดจะหมดหัวแล้ว คุคุ

พี่โตเลิกกินเหล้าแล้วหนี่หว่า สงสัยต้องเดินถือไม้ตะพดไว้หนวดแล้วม้าง

ไม่ได้เลิกกินเหล้าว่ะเบียร์

แต่ว่าเลิกเที่ยว

ส่วนใหญ่ครื้มอกครื้มใจก็นั่งดกอยู่ที่บ้าน

ถ้าวันไหนไอ้บิ๊กโทรมาแล้วว่างพอดี+ไม่ไกลมากก็แร๊ดไปแดกเหมือนกัน

แต่ถ้าจะชวนไปผับไปเท็ค พี่ขอบาย

หลังๆชอบนั่งกินเหล้าคุยกับเพื่อนฝูงมากกว่าไปฟังเพลงจนหูอื้อแล้วจ้องจะล้วง

ใว้เดี๋ยวพวกมันจะมาเมื่อไหร่จะให้ไอ้บิ๊กโทรไปชวนนะ

นี้มันกระทู้>>>ขอแสดงความยินดีกะพี่โต Cef-71 A31002 ด้วยคับ ได้ทายาทตัวน้อยแว้ววววว รึว่ากระทู้>>>ไปแหลกเหล้าบ้านพี่โต Cef-71 A31002 กันดีกว่าพี่น้องแว้วววววว

นี้มันกระทู้>>>ขอแสดงความยินดีกะพี่โต Cef-71 A31002 ด้วยคับ ได้ทายาทตัวน้อยแว้ววววว รึว่ากระทู้>>>ไปแหลกเหล้าบ้านพี่โต Cef-71 A31002 กันดีกว่าพี่น้องแว้วววววว
แล้วงัยอะ..............

ยินดีด้วยครับทีมีลูกและเสียใจด้วยทีเวลากินเหล้าเบียร์ของพี่จะค่อยๆหายไป:byebye: ของผมพึ่งได้2เดือนกินร้องอึฉี่ทั้งวัน

เสาร์นี้พร้อมมั๊ย พี่โต แล้วพลพัก 71 รวมถึงพี่น้องท่านอื่น
ว่างัย.......

ตกลงเสาร์นี้นะคับ เจอกันคับ พลพัก 71 ไปดูหน้า
โตน้อยกัน รวมทั้งพี่ๆท่านอื่นที่จะตามไปด้วยก็ได้นะ
พี่โต จัดสำรับไว้ด้วยนะ ชุดใหญ่ 555
เจอกันเย็นๆ ซัก 3 โมงเป็นต้นไป

เนื่องจากทางเข้าบ้านสลับซับซ้อนมาก

แนะนำให้รอที่ปั๊มเชลล์หน้าหมู่บ้าน

จากนั้นโทรมา(เบอร์ไอ้บิ๊กก็ได้ถ้าไม่มีเบอร์พี่)

เดี๋ยวขี่ฟีโน่ไปรับ เอิ้กส์ๆๆๆๆ

ลืมบอก

บ้านพี่อยู่หมู่บ้าน สัมมากร สุขาภิบาล 3(รามคำแหง)

ถ้ามาจากวงแหวนฝั่งบางนา ให้ออกตรงทางออกเข้าถนนรามคำแหง(หันหัวเข้าเมือง)

วิ่งมาเรื่อยๆจากทางออกประมาณ 500 เมตรหมู่บ้านอยู่ซ้ายมือ

ใครมาไม่ถูก แนะนำให้โทรถามไอ้หนึ่ง 71(พี สะเดิด)

มันเคยเข้ามาจีบลูกสาวร้านข้าวในหมู่บ้าน(แต่จีบไม่ติดเพราะเด็กมันรอบจัดกว่า โดนหลอกไปตามระเบียบ เอิ้กส์ๆๆๆ)

บ้านอยู่สัมมากร..หรอใกล้ๆกะผมเลย*ผมอยู่เทคโนบางกะปิเองคับ..อิๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน