กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอแสดงความเสียใจกับ "ขวัญ"... A311033

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ไหนๆก็ไหนๆ
เปลี่ยนท้ายไปเลย
R34

R33

R32อันนี้ทำกันเยอะ

S14

ขวัญ ...ซึ้งในน้ำใจ ของพี่ พี่ ทุกคนจริงๆๆค่ะ

ที่คอยเป็นกำลังใจให้ และเป็นห่วง...

พรุ่งนี้ ทางตำรวจนัดคุยกะคู่ กรณี..ได้ข่าวคืบหน้ายังไงแล้ว ขวัญ จะมาบอกอีกทีนะคะ

ขอบคุณ มากๆๆค่ะ...

มีคนไปเป็นแฟนด้วยยังคับ ถ้ายังพีว่างนะคร้าบบบบบ เอิ๊กๆๆๆๆ

ดีดี คร้า..พี่ พี่ ขวัญมีข่าวความคืบหน้ามาบอกอะคร้า...
<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p>
เรื่องรถ..ขวัญข้าว หลังจากที่รอมาหลายวัน ทางคู่กรณี ติดต่อมา
<o:p></o:p>
และก้อยอมรับ ที่จะซ่อม ขวัญข้าว ให้ ( ลงบันทึกประจำวันแล้วค่ะ)
แต่................เขาจะเอาช่าง มาตีราคา ประกบกับช่างของเราแล้วก็ซ่อมในสภาพตามความเป็นจริง
ตอนนี้ ขวัญ ก้อรอช่างของฝ่ายโน้น มาตีราคาอะคร้า...( แต่ก้อต้องรออยู่ดี ไม่อยากรอนานเลย สงสารรถ)
แต่ยังไงแล้ว ขวัญก้อขอบคุณ พี่ พี่ ทุกคน อีกครั้งนะค่ะ ที่คอยเป็นกำลังใจให้ ขวัญ และ ขวัญข้าว ซึ้งใจมากๆๆเลยค่ะ... <o:p></o:p]

อืมอย่างน้อยก็ตกปากรับคำแล้วว่าจะซ่อมให้....สู้ต่อไปครับ

ดีใจด้วยครับ ที่ตกลงกันได้
ที่เหลือก็รอเวลา ให้ขวัญข้าวกับมา ไว ไว
..............................

:coolly-0041: :coolly-0041: วันนี้ก้อรอทั้งวัน....

ม่ายเห็น ช่างมาน...จามาเลยอ่า..... :coolly-0017: :coolly-0017:

เสียใจด้วยนะนู๋ขวัญ...ถ้าป๋า ยังแรดอยู่แถวนั้น
จารีบแฟ๊ดไปให้ทันช่วยเหลือ แต่เจ้าปุ๊ก โทรมาหา
ป๋าก็เผ่นมาถึงเกือบเพชรบุรี แว๊ววว...
กลับมาสวยเหมือนเดิมนะจ๊ะ

เสียใจกับเพื่อนเราด้วยนะเจ้าปุ๊กกี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน