กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายจอแอร์digital และรับติดตั้งครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kingblue
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
คุณประเสริฐ ส่งให่เรียบร้อยแล้วนะครับ:coolly-0003:

เลขที่ EMS แจ้งไปทาง Line แล้วครับ
<!-- / message --><!-- sig --> __________________

ขายจอแอร์digital และรับติดตั้งครับ
จอสวยๆมาแล้วครับ
ทำความสะอาดพร้อม เปลี่ยนไฟให้ครับ

มีของมาใหม่แล้วครับ:coolly-0009:

<!-- / message --><!-- sig -->__________________

คุณกร ส่งให่เรียบร้อยแล้วนะครับ:coolly-0003:

เลขที่ EMS แจ้งไปทาง Line แล้วครับ
<!-- / message --><!-- sig -->

ทำความสะอาดพร้อม เปลี่ยนไฟให้ครับ

มีของมาใหม่แล้วครับ:coolly-0009:

จอสวยๆ มาแล้วครับ

ความสะอาดพร้อม เปลี่ยนไฟให้ครับ

<!-- / message --><!-- sig -->

คุณเกษม ส่งให่เรียบร้อยแล้วนะครับ:coolly-0003:

แจ้งเข้า sms เลขที่ EMS ให้แล้วนะครับ:coolly-0033:

จอสวยๆ มาแล้วครับ

ความสะอาดพร้อม เปลี่ยนไฟให้ครับ

มีเหลือไหมครับ สนใจจอแอร์ไฟขาวทุกดวง
ไลน์ทักไปแล้วครับ

มีของมาใหม่แล้วครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

มีของมาใหม่แล้วครับ

ร้านอยู่แถวไหนคับพี่

ถ้าสะดวกอยู่แถวปิ่นเกล้า กับดอนเมืองครับ หรือนัดคนบะครึ่งทาง ถ้าใกล้กันครับ งานดีครับ:coolly-0003:

ของพี่เมื่อไหร่ว่างจะได้นัดลูกค้าอีกรายมาติดตั้งพร้อมกันเลย
หน่วงเวลาปัดหลัง
ปล.เอาตามน้องสะดวก ไม่รีบเพราะรอมานานแล้วและก็จะรอต่อไป..555

ของพี่เมื่อไหร่ว่างจะได้นัดลูกค้าอีกรายมาติดตั้งพร้อมกันเลย
ปล.เอาตามน้องสะดวก ไม่รีบเพราะรอมานานแล้วและก็จะรอต่อไป..555

รออีกหน่อยนะพี่ 5555

เดี๋ยวอาทิตย์นี้ติดต่อเข้าไปครับ:coolly-0033:

รออีกหน่อยนะพี่ 5555

เดี๋ยวอาทิตย์นี้ติดต่อเข้าไปครับ:coolly-0033:

เข้าไปที่บ้านป๋าวันไหน รบกวนช่วยกรุณาโทรหาผมที่เบอร์ 081-850-1558
จะโพสต์ในกระทู้หรือPMมาก็ได้ครับ แล้วแต่สะดวกเดี๋ยวผมตามไปที่บ้านป๋าเอง
ลูกค้าเก่าอยากอัพเกรดแอร์ดิจิตอลให้สามารถล็อคประตูลมและอุณหภูมิได้อ่ะครับ
ไม่อยากรอเก้ออีกอ่ะครับ ขอบคุณครับ :coolly-0029:

เข้าไปที่บ้านป๋าวันไหน รบกวนช่วยกรุณาโทรหาผมที่เบอร์ 081-850-1558
จะโพสต์ในกระทู้หรือPMมาก็ได้ครับ แล้วแต่สะดวกเดี๋ยวผมตามไปที่บ้านป๋าเอง
ลูกค้าเก่าอยากอัพเกรดแอร์ดิจิตอลให้สามารถล็อคประตูลมและอุณหภูมิได้อ่ะครับ
ไม่อยากรอเก้ออีกอ่ะครับ ขอบคุณครับ :coolly-0029:
ได้ครับเดี๋ยวโทรไปแจ้งครับ ว่าแต่อันเดิม ปลั๊กสีอะไรครับ สีเทาหรือสีดำ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน