กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ควอเตอร์ไมล์ คลอง 5.... กลับมาอีกครั้ง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ถามสักกระติ้ด...ว่า
เครื่องRB20DETเค้าวิ่งกันกี่ วินาทีคร้าบ
จะได้เลือกลงรุ่นที่เหมาะสมกับเครื่องครับ
ขอถามเเค่นี้แหล่ะ...อิอิอิ
ถ้าไม่อยากเค้นเครื่องมากนะพี่
ลงแบร็กเก็ต 15 / 16 / 17 น่าจะได้อยู่นะ

ทำได้ครับแต่มันต้องกั้นทั้ง 2 ลูก ช่างไม่ค่อยทำให้หลอกครับเค้าบอกว่ามันยุ่งยาก

พอจะแจ้งพิกัด+ราคาที่ทำได้มั้ยครับ อยากทำมั่งอ่ะ...ขอบคุณครับ...

คราวนี้อาจไม่ลงด้วย แต่อาจจะเอารถไปลองซักหน่อยดีก่า ว่าวิ่งซักเท่าไหร่

ใจยังไม่กล้าค่อยเป็นค่อยไปดีก่า

พอจะแจ้งพิกัด+ราคาที่ทำได้มั้ยครับ อยากทำมั่งอ่ะ...ขอบคุณครับ...
ชุดนนี้ทำมาจาก THINK IDEA ครับ เป็นของเพื่อนผมทำมาครับ ทำมาได้ 2 เดือนมันก็ไปขึ้นโบเดี่ยวผมก็เซ็งต่อมาครับ แต่ไม่ได้เข้าไปนานแล้วไม่รู้เค้ายังจะทำให้อยู่รึป่าวนะครับ

เหลือเวลาอีกไม่นาน แต่ละคนพร้อมกันหรือยัง เจอกันครับ..

คนพร้อม รถพร้อม เดี๋ยวขอแง้มดูกะเป๋าตังก่อง ว่ามันพร้อมด้วยป่าวคับ

กระสันนนนน.......

เสร็จยังอะ

มีที่รับทำมั้ยอ่ะพี่ กั้นห้องโบเดิมเนี่ย...ไปขับกระบะมา ดังลั่นเลย เลยอยากเอามั่ง...5555+:coolly-0020:
ทำอะทำได้ มันจะคุมกับเงินทีเสียไปหรือป่าว

ค่าแรงถอดโบเดิม J เนียมันไม่ใช้ถูกๆๆนะ:coolly-0027:

เสาร์นี้แล้ว... มีอะไร หมกอะไร เตรียมอะไรไว้
เอาไปปล่อยกันวันเสาร์นี้แล้วครับ

เสาร์นี้แล้ว... มีอะไร หมกอะไร เตรียมอะไรไว้
เอาไปปล่อยกันวันเสาร์นี้แล้วครับ

จะเอาเต่าน้อยๆ สีส้มๆไปปลดปล่อยคร้าบบบบบ
:coolly-0029:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน