กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ควอเตอร์ไมล์ คลอง 5.... กลับมาอีกครั้ง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ถามหน่อยถ้าไปเช้าๆจะได้ลองรถใช่ไหม แล้วถ้าลองแล้วไม่ลงสมัครได้ไหม

แล้วถ้าลองได้กี่โมงถึงกี่โมง

มีที่รับทำมั้ยอ่ะพี่ กั้นห้องโบเดิมเนี่ย...ไปขับกระบะมา ดังลั่นเลย เลยอยากเอามั่ง...5555+:coolly-0020:
วันที่ 31 นี้ ลองไปฟังเสียง และ ชมตัวเป็น ๆ ดูก่อนได้นะครับ ถ้าอยากได้จริง ๆ จัดให้ครับ พอดีมีโปรเจ็คใหม่รออยู่ครับ....555:coolly-0010:
**ไปแน่ถ้าไม่ติดธุระอะไรสำคัญ**

อยากไปด้วย แต่รอดูท่านประธาน 71 ก่อน ว่าไปไหม จะได้ไปกันเยอะ ๆ นิ

วันที่ 31 นี้ ลองไปฟังเสียง และ ชมตัวเป็น ๆ ดูก่อนได้นะครับ ถ้าอยากได้จริง ๆ จัดให้ครับ พอดีมีโปรเจ็คใหม่รออยู่ครับ....555:coolly-0010:
**ไปแน่ถ้าไม่ติดธุระอะไรสำคัญ**

ผมละกลัวไอ่ หมายเหตุนี่หล่ะ...

กลุ่มเพื่อนๆร่วมกันได้5คันแล้วครับ อยากจะไปลองรถเร็วๆจัง
แล้วเจอกันน่ะไปแน่นอน

มะรืนนี้แล้ว... เงียบเหงาไปหรือเปล่า ??

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน