กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** ควอเตอร์ไมล์ ณ.สนามเทพนคร 17 ตุลาคมนี้ ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เจอกันก็ขับเรื่อยๆ ตามๆ กันนะครับ

แซ๊ดกันก่อนเข้าสนามไม่เซฟรถกัน ถึงสนามปั๊ปพังนี่ฮากริบเลยนะครับ เพราะสนามนี่ห่างไกลทุกอย่าง 555555555555555555

แม้แต่ห้องน้ำยังอยุ๋ไกลเลย ไกลจนไม่รู้ห้องน้ำมันอยุ๋ไหน 55+

เจอกันก็ขับเรื่อยๆ ตามๆ กันนะครับ

แซ๊ดกันก่อนเข้าสนามไม่เซฟรถกัน ถึงสนามปั๊ปพังนี่ฮากริบเลยนะครับ เพราะสนามนี่ห่างไกลทุกอย่าง 555555555555555555
ถ้าเจอตำรวจก็ตัวใครตัวมันนะครับ
อืม........ช่วงสายๆถึงประมาณบ่าย3บ่าย4
พอเลยจากโลตัสพระราม2 คือข้ามสะพานไปแล้ว จราจรกลางตั้งด่าน ทั้งไปทั้งกลับ ยังไงก็ระวังกันด้วยนะครับบบบบ

แล้วจะตามไป เจอกันบ่ายแก่ๆ ถึงเย็นย่ำ
เสร็จงานในไร่ แล้วจารีบตามไป

ตอนนี้ติดสัมมนาผู้บริหารที่ เอราวัณ กาญจนบุรี เสร็จครึ่งวันจะตามไปนะครับพี่น้อง.

เอา รูป สวย ๆ ที่ งาน มา ฝาก ด้ว ครับ พี่ๆ

อยาก ไป อยู่ เเต่ ติดงาน จิง ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน