กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** ควอเตอร์ไมล์ ณ.สนามเทพนคร 17 ตุลาคมนี้ ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
คนทื่ลงเเข่งจะลงมากสุดกื่รุ่นครับ

10รุ่นเลยนอ้ง เเล้วมึงละกี่รุ่น
มีตั้งคำถามแล้วลบ แล้วแอบเอาล็อคอินไอเปิ้ลมาแย้บ
ด้วยนะ ปะป๊า ลงกี่รุ่นคับพี่อะ

ซัก 9 รุ่นเเล้วกัน แล้วอย่าลืมจัดคู่ข้องใจให้เค้าด้วยล่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
555+ มีแต่ คุ่ ข้องใจ

17 นี้เจอกันฮับ

*.* วิ่ง ห่วยแน่เลย รถไม่แรง แทร๊กไม่ค่อยดี คนขับ ใจไม่กล้า T.T

ถ้าไม่ฝนตก ก้ แหล่ม ละคร้าบ

555+ มีแต่ คุ่ ข้องใจ

17 นี้เจอกันฮับ

*.* วิ่ง ห่วยแน่เลย รถไม่แรง แทร๊กไม่ค่อยดี คนขับ ใจไม่กล้า T.T

ถ้าไม่ฝนตก ก้ แหล่ม ละคร้าบ

ผู้กล้า:coolly-0022:

เราจะสู้เพื่อกิ๊กคับผม อยากมีคู่ข้องใจบ้างจัง แล้วทำไมเขาถึงข้องใจกันอ่ะคับงง

งานนี้ขอไปด้วยคนนะครับ รถไม่ค่อยสมบูรณ์แต่ก็กะว่าจะไปวิ่งด้วย เอาสนุกสนานครับ แต่ใจจริงอยากไปรู้จักเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ Cef Thai ครับ เพราะผมไม่ค่อยมีโอกาสได้ไปมีตติ้งเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับทุกคน:coolly-0033:

เหลืออีกไม่กี่วัน รู้สึกว่าบรรยากาศ เริ่มคุกรุ่น

สงสัยคู่ข้องใจ จะเยอะนะเนี่ย

เหลืออีกไม่กี่วัน รู้สึกว่าบรรยากาศ เริ่มคุกรุ่น

สงสัยคู่ข้องใจ จะเยอะนะเนี่ย

พังไป2 ถอนตัวไป1 น่าจะเหลือไม่กี่คู่:coolly-0023:

คนพร้อม:coolly-0022:---------->รถพร้อม:coolly-0034:-------->กล่องเสือกพัง:coolly-0004:

วันนี้ลองเอารถออกมาขับปรากฏว่าสตาร์แล้วต้องเร่งตลอดใจหายครับ นึกว่าอดแล้วแต่เดชะบุญสายไฟทีกล่องขาด55555 แล้วเจอกัน

คนพร้อม รถไม่พร้อม..

ยังบากอยู่ข้างนึงอยู่เลย...
ฮือ......

วันนี้ 15/10/52 เว็ปเข้าไม่ได้นะคับ
พอใกล้วันงานทีไร เป็นงี้ทุกที....

คนพร้อท รถพร้อม(มั้ง)

แต่เสือกติดโปรเจ๊คเจ้ากำที่ทำให้

หมีน้อยต้องออกตามล่าหาต้นเฉาก๊วยที่ต่างถิ่น เอิ๊กๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน