กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** ควอเตอร์ไมล์ ณ.สนามเทพนคร 17 ตุลาคมนี้ ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

..เริ่มซ้อมเวลา09.30-10.15น.แข่งรุ่นแรก10.30น.โดยครั้งนี้ขอให้มากันเร็วหน่อยก็จะเป็นการดีนะครับเพราะว่าถ้าเป็นได้จะถ่ายภาพชมรมชุดใหญ่กันแบบจริงๆจังๆลงหนังสือRaCE.กันครับ..ส่วนใครที่รถไม่เสร็จหรือมีปัญหามาแต่ตัวก็เชิญมาด้วยนะครับและในช่วงเย็นอาจมีกิจกรรมร่วมกันกับชมรมอื่นโดยทางเราจะส่งตัวแทนไปร่วมด้วยครับ...รางวัลเพียบ.:coolly-0033:

ปีที่แล้วก็ว่าแบบนี้แหละ ไปถึงตั้งแต่9โมง ได้ซ้อมบ่ายโมง ได้วิ่งรอบเดียว ก็แข่งเลย รอถ่ายรูปหมู่ จน 1 ทุ่มไม่มีวี่แววว่าจะได้ถ่าย เลยกลับบ้าน

ปีที่แล้วก็ว่าแบบนี้แหละ ไปถึงตั้งแต่9โมง ได้ซ้อมบ่ายโมง ได้วิ่งรอบเดียว ก็แข่งเลย รอถ่ายรูปหมู่ จน 1 ทุ่มไม่มีวี่แววว่าจะได้ถ่าย เลยกลับบ้าน/////ฟังใครดีครับเนี้ย

ปีที่แล้วก็ว่าแบบนี้แหละ ไปถึงตั้งแต่9โมง ได้ซ้อมบ่ายโมง ได้วิ่งรอบเดียว ก็แข่งเลย รอถ่ายรูปหมู่ จน 1 ทุ่มไม่มีวี่แววว่าจะได้ถ่าย เลยกลับบ้าน
เค้าถ่ายกันตอน ทุ่มครึ่งอะ...

..เริ่มซ้อมเวลา09.30-10.15น.แข่งรุ่นแรก10.30น.โดยครั้งนี้ขอให้มากันเร็วหน่อยก็จะเป็นการดีนะครับเพราะว่าถ้าเป็นได้จะถ่ายภาพชมรมชุดใหญ่กันแบบจริงๆจังๆลงหนังสือRaCE.กันครับ..ส่วนใครที่รถไม่เสร็จหรือมีปัญหามาแต่ตัวก็เชิญมาด้วยนะครับและในช่วงเย็นอาจมีกิจกรรมร่วมกันกับชมรมอื่นโดยทางเราจะส่งตัวแทนไปร่วมด้วยครับ...รางวัลเพียบ.:coolly-0033:

อยากทราบรายละเอียดโปรแกรมการแข่งด้วยครับพี่

รอบนี้มีคนสนใจเยอะ :coolly-0010:

ถ้าเป็นสมัยก่อนหัวหน้ากลุ่มเก็บเงินเเล้วยื่นรายชื่อคนที่จะเเข่งก่อนวันแข่ง1อาทิตย์..หัวหน้ากลุ่มยื่นใบในวันแข่ง07.00น.แล้วเริ่มซ้อม07.30นแล้วแข่งรุ่นแรก08.00นเอาแบบเดิมดีไหมปัญหาจะได้ไม่เกิดคือคนที่พร้อมที่จะ(เเข่งจริงๆๆๆๆๆๆ):coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:

การแข่งขันวอเตอร์ไมล์ในทุกๆครั้งมาตลอดหลายปีเพื่อทุกคนชมรมมีทั้งคนชอบและไม่ชอบต่างกันไปเราไม่ได้มีงบประมาณมากมายถึงจะอยากจะทำอะไรก็ได้ทุกวันนี้ในวงการควอเตอร์ไมล์ก็แย่พออยู่แล้วอย่าให้เกิดปัญหาเลยแล้วถ้าคิดว่าใครทำหน้าที่ได้ดีกว่าผมครั้งหน้าก็เชิญด้วยเพราะผมทำมาหลายปีแล้วอยากให้มีคนทำแทนผมบ้างครับ:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

ปัญหามันก้อเหมือนเสื้อผ้าอ่ะพี่เก๋
มันมีไว้แก้เหมือนกัน
อย่าไปคิดมาก มีไรก้อช่วย ๆ กันทำไปดีกว่าพี่

เรามีไปเป็นวิทยากรอบรมครูที่ระยองหละ 13-20 ตุลาคม แต่เราจะไปด้วย รับประกันเจอกัน ปล.ท่านออยไปไหนต่อดีอะวันนั้นนะ ไปด้วยเดะ

อย่าเครียดครับพี่น้อง เอามันและใจถึงเข้าว่า สามัคคีกันไว้ ใครจะว่าเราไม่สามัคคีก็ช่าง (ไปแอบดูในข้อความอื่นมาแหละแต่เราไม่อยากพูด) พร้อมทั้งตัว ทั้งใจก็มา รถไม่พร้อมก็มาได้ เอามันส์ ขอบอก

เรามีไปเป็นวิทยากรอบรมครูที่ระยองหละ 13-20 ตุลาคม แต่เราจะไปด้วย รับประกันเจอกัน ปล.ท่านออยไปไหนต่อดีอะวันนั้นนะ ไปด้วยเดะ
ยังงัยว่ะ อยู่ระยอง 13 - 20
แล้ว 17 จะมาสนามได้งัย
แล้วจะไปไหนต่อ
แล้ว
แล้ว
แล้ว
แอ๊...

:coolly-0002:เริ่มซ้อม 7.30 จะตื่นทันไหมเนี้ยตู:coolly-0032:แต่ก็ต้องไปให้ได้:coolly-0034:

นี่ก็เป็นอีก 1 ปัญหาครับ เรื่องการตรงต่อเวลา

เปิดซ้อมเช้าก็มากันไม่ทัน เปิดแข่งเช้าก็มากันไม่ครบ

ที่เลื่อนมาแข่งสายขึ้นก็คงเพราะแบบนี้ด้วย

บางอย่างกำหนดการจัดตามเวลาไว้หมดแล้ว

แต่คนดันไม่มาตรงเวลา คนจัดก็ปวดเฮดไปตามๆกัน

นี่ก็เป็นอีก 1 ปัญหาครับ เรื่องการตรงต่อเวลา

เปิดซ้อมเช้าก็มากันไม่ทัน เปิดแข่งเช้าก็มากันไม่ครบ

ที่เลื่อนมาแข่งสายขึ้นก็คงเพราะแบบนี้ด้วย

บางอย่างกำหนดการจัดตามเวลาไว้หมดแล้ว

แต่คนดันไม่มาตรงเวลา คนจัดก็ปวดเฮดไปตามๆกัน

ถูกกกกกกกกก

มันเป็นปัญหาใหญ่เลยหล่ะ

เอาเป็นว่า ระยะนี้คณะทำงานหลายคนติดภารกิจ เลยยังไม่มีการพูดคุยให้ได้ยุติ แต่ในเบื้องต้นต้องการแจ้งให้สมาชิกชมรมรับทราบว่าวันที่ 17 ต.ค.2552 มีกิจกรรมควอเตอร์ไมล์ เพื่อจะได้เตรียมตัวกัน ส่วนกำหนดการ รุ่นที่เปิดแข่งขัน จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง เมื่อคณะทำงานหาข้อยุติแล้ว ขอบคุณครับ..

ถึง่ทานออย ไอ้กระผมก็บอกว่ามีธุระที่ กทม. อะดิ ไม่เห็นยากเลย ง่ายนี๊ด.............เดียะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน