กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** ควอเตอร์ไมล์ ณ.สนามเทพนคร 17 ตุลาคมนี้ ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เอ่อ Braket . ถ้าไม่ใช่ Cefiro แต่ เปนคนใน Cefiro สามารถ ลงได้มั้ย?

ไม่ได้เว้ยยยย งาน cef ใช้ cef ดิ

มีตั้ง 2-3 คัน ฮ้วยยยยยยยย :coolly-0019:

ขอแทรกนิดนึงแล้วกันนะ
มีเลขติดรถ แต่ไม่รู้จักใครซักคน มันก้อเท่านั้นอ่ะครับ
มาสมัครสมาชิก แล้วร่วมกิจกรรมกับพวกเรา
เริ่มจากควอเตอร์ไมล์นี้ก้อได้
หมั่นเข้ามาคุยในบอร์ด หมั่นตามข่าวสารกิจกรรมมิตติ้ง
แค่นี้ คุณก้อจะมีเพื่อน ๆ มากหน้าหลายตาเพิ่มขึ้นอีกมากมายเลยครับ
หวังว่าคงได้เจอกัน

:coolly-0033:...แม๊นแย้ว!!

งาน ดี ๆ มา อีก แล้ว !!! หน้า สนุก น่ะ ครับ เนี้ย !!!! ไม่ พลาด อย่าง แน่ นอน ครับ !!!

ก้อรู้ว่าวันเสาร์ แต่จะติดงานต้องไปดูสาวๆที่มหาลัยแม่โจ้อ่ะดิ

เด๋วป๊าดดดดดด นั่งเครื่องตามไปเอาดีมั้ย555+

เอาอะไรน้องลูกหมี:coolly-0043:

เอาไรหรอพี่ พวกของฝากอ่ะหรอ

ปล.ขอดูหน้างานก่อนว่าเปงไง
:coolly-0010:
เอามาเพื่อด้วยไม่ต้องดูมากหน้างานอ่ะนะหมี...

วันที่17มาดิ...รถพี่เดิมๆรถบ้านยังเอาไปวิ่งเลย...

ไปนะ แต่ว่าไปดูอะ ยอากเห็นบรรยากาศ อยู่แต่ในห้องสอนเด็กชักเซ็งและหละ อิๆๆ

ไปนะ แต่ว่าไปดูอะ ยอากเห็นบรรยากาศ อยู่แต่ในห้องสอนเด็กชักเซ็งและหละ อิๆๆ
สอนเด็กประถมก้องี้แหละ จะมีอะไรให้ดู
ต้องม.ปลายโน่นเลย
ซี๊ดดดดด

จัดไปๆๆๆๆๆๆ สาวก LPG มาลงกันเยอะๆ นะคร๊าบบบบ :coolly-0039:

20โบหัวใจแก๊สเพียว(เพราะน้ำมันแม่งใช้ไม่ได้แล้ว) พร้อมลุยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย อะเฮือกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก :coolly-0023:

งานนี้เครื่องมึง 3000 แล้ว ถ้าแพ้นี่แมวเลยนะ 55555555555 :coolly-0028:

คราวที่แล้วก็แข่ง จำไม่ได้เรอะ ...

สงสัยจะเมาหนัก ...

เข้าเส้นอ่ะ ชนะ ...

แต่แพ้ต่อเวลา ...

รถทั่นแชมป์ ซัดไปกี่วิ แร้วรถผม สงสัย 20 วิขึ้น ฮือๆๆ (โหมดสเต็ปประหยัดซะด้วย)