กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คิดว่า เซฟิโร่ A-31 ของพวกเราคนไทยจะทำได้มั๊ย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ตอนนี้ก็ปาเข้าไป 37 หน้าแล้ว...
ที่เข้าร่วมแสดงเจตนารมภ์ ยังไม่ถึง 1,000 คัน
ดูแต่ตัวเลขของสมาชิกมันเลย 1 พันคันแล้ว
ที่มาลงชื่อจริงๆ มีไม่เท่าใหร่หรอกครับ

1,500 คัน ไหวมั๊ย...
:coolly-0028:

พี่ๆครับ ขอA31Club ร่วมเป็นส่วนหนึ่งที่ทำสถิติด้วยอีกสัก 20-30 คันได้ไหมครับ

ถ้าพวกพี่ๆพร้อมเมื่อไหร่ พวกผมก็พร้อมจะมีส่วนร่วมด้วยนะครับ

อยากเห็นสถิติ ที่ยิ่งใหญ่เช่นกันนะครับ

ไม่มีปัญหาครับ ขอเป็น A-31 เพียงเท่านี้ใช้ได้

สถานที่ อาจเป็นท่าอากาศยานหัวหิน
เพราะไม่ห่างจาก กทมฯ มากนัก
คมนาคมสะดวก ที่พักเพียบบบ
เป็นที่รู้จักเป็นอย่างดี
และอยู่ใกล้ วังด้วย

ตรงข้ามก็ ราชภัฎหัวหิน
:coolly-0010:

ไม่มีปัญหาครับ ขอเป็น A-31 เพียงเท่านี้ใช้ได้

สถานที่ อาจเป็นท่าอากาศยานหัวหิน
เพราะไม่ห่างจาก กทมฯ มากนัก
คมนาคมสะดวก ที่พักเพียบบบ
เป็นที่รู้จักเป็นอย่างดี
และอยู่ใกล้ วังด้วย

ตรงข้ามก็ ราชภัฎหัวหิน

:coolly-0010:
แจ้งร่วงหน้าสักหลายๆเดือนคับป๋า เด๋วรถเสร็จไม่ทันคับป๋า..:coolly-0039:

ลองได้ประกาศนัดวันอย่างเป็นทางการ เกินแน่นอนครับ ที่เพิ่งจะมารู้อย่างผมน่าจะมีไม่น้อย เหอๆ

ลงชื่อ กันไว้ก่อนเลยครับ...
1,500 คันคงไม่มากเกินไป
ที่มีอยู่ในเมืองไทย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน