กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คิดว่า เซฟิโร่ A-31 ของพวกเราคนไทยจะทำได้มั๊ย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

จะไปรวมตัวสร้าง สถิติ หรือว่าไปมาวววววววว

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ก่อนอื่น:coolly-0001: ต้องขอบคุณสำหรับคำถาม เป็นคำถามที่ดีมาก

:coolly-0004:จะดีกว่านี่มากถ้า ไม่ถามมมมมมมมมมม ก้นััน ล่ะ โบราณว่า ยิงปื่นนัดเดียวได้ นก2 ตัววว:coolly-0028: ตา x นี้ ข่วนหน้าที่ชื

ก่อนอื่น:coolly-0001: ต้องขอบคุณสำหรับคำถาม เป็นคำถามที่ดีมาก

:coolly-0004:จะดีกว่านี่มากถ้า ไม่ถามมมมมมมมมมม ก้นััน ล่ะ โบราณว่า ยิงปื่นนัดเดียวได้ นก2 ตัววว:coolly-0028: ตา x นี้ ข่วนหน้าที่ชื

"สงสัย.....ให้ถาม"

ผมก็ถามไปแล้วนี่ครับ นี่ผมผิดชิมิ
:coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:

Coming soon

ไฟล์แนบ

3.6 KB · อ่าน: 30
พยายามเอาให้ได้ซั๊ก 1,500 คัน
อยากจัดที่ ท่าอากาศยานหัวหิน
๑.ศักยภาพของจังหวัด อำเภอ เหลือเฟือ
๒.สถานที่ท่องเที่ยว
๓.ที่พักมากมายมหาศาล รองรับได้หมดแน่
๔.ผู้ใช้รถมากันแล้วคงแฮปปี้ กลับไป
๕.พระองค์ท่าน ทรงประทับอยู่ที่หัวหินด้วย
๖.เดินทางมาสะดวก ถนนหนทางดี
๗.ในฐานะเจ้าถิ่น ประสานงานได้หมดทุกส่วนราชการ

และ และ และ และ และ และ และ และ และ และ และ และ

ใกล้ที่ทำงาน สะดวกในการจัด เตรียมการ ตลอดจนอื่นๆ
อีกมากมายก่ายสะดือ
พริ๊ตตี้ หาง่าย คริ คริ คริ

ปัจจุบันได้สักกี่คันแล้วครับป๋า เร็ว ๆ นี้จะซื้อขนมไปฝากที่ไร่นะครับ ไม่ได้เข้าไปนานแล้ว

ปัจจุบันได้สักกี่คันแล้วครับป๋า เร็ว ๆ นี้จะซื้อขนมไปฝากที่ไร่นะครับ ไม่ได้เข้าไปนานแล้ว
ถ้ามาถึงไร่ป๋าก็เลยเข้าหัวหินมาเมาด้วยซิคร้าบบบ:coolly-0046:

ขอบคุณก๊าบบบ....
ยังไม่ได้รวมยอดรถเซฟิโร่เลย
แต่ถ้าทางอังกฤษ ตอบกลับมาแล้ว
ทางเราจะมีเวลาประสานงาน 3 เดือน
ในส่วนของ สื่อมวลชนต่างๆ
การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย
และรัฐบาล ที่ต้องร่วมสนับสนุนกิจกรรมนี้

ขอขอบคุณสำหรับของฝากดิ้นได้นะครับ
เอิ๊กๆๆๆๆ

ฝ่ายลูกค้าสัมพันธ์ บ.บุญรอด บริวเวอรี่ (ประจวบคีรีขันธ์)
ทราบข่าวแล้วก็สนใจอยากร่วมเป็นสปอนเซอร์ แต่ป๋าได้ ขอปฎิเสธ ไปแล้วเพราะป๋า ได้คุยกับทางเบียร์ช้าง ไปก่อนหน้านี้แล้ว ส่วนของเบียร์สิงห์...เลยขอผลัดเอาไว้งานครั้งต่อไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน