กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คิดว่า เซฟิโร่ A-31 ของพวกเราคนไทยจะทำได้มั๊ย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไม่ยากครับ ติดต่อเต๊นท์รถในกรุงเทพฯทุกเต๊นท์ด้วยเลย รับรองว่าทุบสถิติชัวร์ ฟันธง

ด้วยคน ครับ เพราะเคยมีส่วนร่วนในงาน mini มาแล้ว
จะดีมากถ้าชีวิตหนึ่งได้ทำอีกครับ

เอา ด้วย ..เอา ด้วย ครับ ลูก พี่

ผมมี อยู่ 2 คัน

ร่วมด้วยสถานที่เวลาแจ้งมาเลยครับมีเพื่อนในกลุ่มอีกหลายคันที่ไม่เป็นสมาชิกครับ

ครับ...ใจร่มๆ เตรียมตัวให้พร้อม
คาดว่าน่าจะเป็นปีหน้านะครับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน