กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คิดว่า เซฟิโร่ A-31 ของพวกเราคนไทยจะทำได้มั๊ย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

:coolly-0022:เป้าหมายมีไว้พุ่งชน ยินดีครับขอเป็นส่วนร่วมอีกหนึ่ง
A311012
081-3552471 บอยครับ

ไปด้วยมี2คันครับผมเดวให้เพื่อนขันอีกคันนึงให้

ก็รออยู่เหมือนกันเฟร้ยยย....
นี่รวมๆ กันแล้วได้ถึง 1,500 คันรึยังวะเนี่ย

รอได้ครับแต่หากกำหนดออกแล้วขอทราบล่วงหน้าสัก 2-3 สัปดาห์ ไหวมั้ยครับป๋าจะได้วางแผนถูก

ถ้าทราบแน่นอนนะครับ...
ต้องรีบแจ้งสปอนเซอร์ จัดออกาไนซ์
แจ้งสื่อต่างๆ อีกมากมาย แถลงข่าว
อย่างน้อย 3 เดือน มีเวลาเตรียมตัวถมไปครับ

Happy New Year 2010
กลุ่มผู้รัก หลงใหล ในเซฟิโร่
รถในดวงใจของพวกเรา
ที่ใกล้วัน จะร่วมกันสร้างบางสิ่ง
ให้โลกได้ลือลั่น กันซักครั้งแล้วนะครับ
อดใจรออีกไม่นาน ใจร่มๆ นะจ๊ะ
ขอจงมีความสุขกันถ้วนหน้า
ตลอดปี 2553

ป๋าโจ้

ขอด้วยคนครับป๋าโจ้เมื่อไหร่คับพร้อมเสมอ ช่วงนี้งานในไร่จบแล้วเลยไม่ได้เข้าไป
cefraisom ผู้โดดเดี่ยวไร้สังกัด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน