กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คุณคิดว่าเงินทำให้ความรักดีขึ้นไหม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31035
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มีเงิน....ย่อมมีความสุข
แต่.....ความสุขย่อมไม่ได้เกิดจากเงิน
(SEX) คือตัวช่วย.....สำหรับชีวิต

ถ้าคุณมีเงินแล้วคิดว่าความรักจะพร้อมทุกสิ่งหรือไม่ครับ

เงินเป็นปัจจัยที่5ในโลกปัจจุบันที่คนเราดิ้นรน สรรหา..ในด้านความรักก็เหมือนกัน เงินยิ่งเป็นสิ่งสำคัญ ต่างกับยุคปู่ย่า ตายายซึ่งมีความสุขกับความรักได้โดยไม่ต้องมีเงิน(น่านับถือ)
สำหรับปัจจุบัน..มีเงินย่อมมีความสุข

1 สามารถซื้อทุกอย่างที่ราอยากได้ และทำให้แฟนมีความสุข(ในด้านวัตถุ)
2 ไม่ต้องกังวล..หวาดระแวงในการคบกัน จนเกิดการเปรียบเทียบกับการมีตัวเลือกว่า"คนนั้นจน คนนั้นรวย"(ในด้านจิตใจ)

ทั้งนี้ทั้งนั้น..ขึ้นอยู่กับเราเต็ม100กับเค้ามั๊ย และเค้าเต็ม100กับเรามั๊ย..ถ้ารวมกันได้200ก็ไปเปิดห้องกันซะ..แล้วความสุขก็จะเกิดขึ้นแน่นอน5555555!

เพ๊ ๆๆ...เคยได้ยินเปา.. "กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง" อะ เหอ ๆๆ

แต่ถ้าเป็นกรณีเพ๊เก๋ ทั้งกระเป๋า กะ หน้า ..แบ๊น แบน แล้วหละก็.......:brick:

เลฟ เลฟ ..นะเพ๊:sweet_kiss:

เพ๊ ๆๆ...เคยได้ยินเปา.. "กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง" อะ เหอ ๆๆ

แต่ถ้าเป็นกรณีเพ๊เก๋ ทั้งกระเป๋า กะ หน้า ..แบ๊น แบน แล้วหละก็.......:brick:

เลฟ เลฟ ..นะเพ๊:sweet_kiss:

OH MY GOD...!

เป็นเรื่องจริงครับพี่ สมัยก่อนที่ยังเป็นวัยรุ่นเวลามีเงินมันมีความสุขจริงๆในการคบหาใครหลายๆคนพอเงินหมดมันก็ไป แต่ตอนนี้แต่งแล้วเงินก็มีส่วนเยอะครับพี่ ช่วงไหนที่มีเงินเยอะก็มีความสุขอะไรๆก็ดีขึ้น พอเงินหมดเป๋าก็หาว่ามีเมียน้อยบ้าง เที่ยวบ้าง สารพัดพี่ สรุปแล้วไม่ว่าจะรักแท้หรือรักลวงเงินเป็นปัจจัยสำคัญที่สุดครับพี่:sweet_kiss:

เป็นเรื่องจริงครับพี่ สมัยก่อนที่ยังเป็นวัยรุ่นเวลามีเงินมันมีความสุขจริงๆในการคบหาใครหลายๆคนพอเงินหมดมันก็ไป แต่ตอนนี้แต่งแล้วเงินก็มีส่วนเยอะครับพี่ ช่วงไหนที่มีเงินเยอะก็มีความสุขอะไรๆก็ดีขึ้น พอเงินหมดเป๋าก็หาว่ามีเมียน้อยบ้าง เที่ยวบ้าง สารพัดพี่ สรุปแล้วไม่ว่าจะรักแท้หรือรักลวงเงินเป็นปัจจัยสำคัญที่สุดครับพี่:sweet_kiss:

ยังดีที่มีคนให้รักครับผมสิอยู่คนเดียวในห้องๆนึงกับอะไรที่ดูห่างไกลกันออกไปเหลือเกิน

ถ้าเรามีเงินน้อยเราก็จะได้ผู้หญิงข้างถนน500(สวนลุม)แต่ถ้าเรามีเงินมากเราก็จะได้ผู้หญิง1500(หมอนวด)

สรุปพี่เก๋ออกจากห้องแคบๆของพี่เก๋ไปโรงแรมสยามโดยด่วน ฟังจากคำแนะนำของพี่น้องแล้วผมว่าน่าจะแจ่มครับ

แต่ตอนนี้แต่งแล้วเงินก็มีส่วนเยอะเวลาเงินหมดเป๋าก็หาว่า มีเมียน้อยบ้าง+ไปเที่ยวบ้าง สารพัด...:sweet_kiss:

จะไม่ให้ เมียเพ๊ไม่คิดได้ไง...:augenrollen:

:burn: ขออย่าให้เมียเพ๊มี่ เข้ามาเลย สาธุ!!​

จะไม่ให้ เมียเพ๊ไม่คิดได้ไง...:augenrollen:

:burn: ขออย่าให้เมียเพ๊มี่ เข้ามาเลย สาธุ!!​

ยายคนนี้อันตรายวุ๊ยพี่มี่

ข้อมูลเพรียบ

เก็บซะเลยดีแมะ :sweat:

สรุปพี่เก๋ออกจากห้องแคบๆของพี่เก๋ไปโรงแรมสยามโดยด่วน ฟังจากคำแนะนำของพี่น้องแล้วผมว่าน่าจะแจ่มครับ

ระดับพี่เก๋

ต้นว่าฌองเอลิเซ่ แยก อสมท น่าจะเหมาะกว่านะพี่กอล์ฟ

2,500 เอง :sexy_girl:

ระดับพี่เก๋

ต้นว่าฌองเอลิเซ่ แยก อสมท น่าจะเหมาะกว่านะพี่กอล์ฟ

2,500 เอง :sexy_girl:
(ต้นครับ อัพข้อมูลหน่อยดิ ฌองเอลิเซ่ ปิดไปแว๊ว เค้าเปลี่ยนเป็นอัมเตอร์ดัมแว๊ววว)
เพ่เก๋ . . .เค้าไม่ไปหรอกเค้าติดใจ โพเซดอน ชั้น3เท่านั้น...3,500ด้วยเป็นไง ต้น อาจารย์เราสุดยอดมั้ย
แต่ที่ลาเดฟองค์สุดยอดกว่า...:brick: :brick:

ชีวิตต้องก้าวไปไปสู่จุดหมายเกี่ยวกับหัวใจที่ไม่มีเธอ
กรูล่ะโคตรสงสารพี่กรูเลย รุ้จักมา10กว่าปีเพิ่งเห็นทำทุกอย่างเพื่อคนที่รักก็คนนี้แหละ ยอมทุกอย่างจากเสือกลายเป็นลูกหมูเลย...
พี่อย่าไปคึดมากนะ เดี๋ยวให้ หมี พาไปโพเซดอน หรือ ลาเดฟอค์ง เด่ะพี่เดี๋ยวก็ดีขึ้น...:biggrin: :brick: :wink:

กรูล่ะโคตรสงสารพี่กรูเลย รุ้จักมา10กว่าปีเพิ่งเห็นทำทุกอย่างเพื่อคนที่รักก็คนนี้แหละ ยอมทุกอย่างจากเสือกลายเป็นลูกหมูเลย...
พี่อย่าไปคึดมากนะ เดี๋ยวให้ หมี พาไปโพเซดอน หรือ ลาเดฟอค์ง เด่ะพี่เดี๋ยวก็ดีขึ้น...:biggrin: :brick: :wink:
อย่าลืมสงสารลูกหมูตัวนี้ด้วยนะครับ...ไปไหนก็อย่าลืมชวนกันบ้างละกัน:sexy_girl: :sexy_girl: :biggrin:
ว่าแต่...มีลดเปอร์เซนต์มั๊ยอ่ะ? แบบว่า..(เอาสบู่กับแชมพูไปเอง)

เก๋ทุกข์ไม่ต่างจากผมเท่าไหร่หรอก คืนแรกกว่าจะผ่านไปได้นรกชัดๆเลย ก็จะดีขึ้นทุกวันแต่เวลาที่ผ่านไปแต่ละวันมันช้ามาก คิดอยู่อย่างนั้นว่าทำไมต้องเกิดขึ้นด้วย ทำไมต้องเป็นยังงี้ อยากจะละทุกอย่างเลย ทุกข์จริงๆ

อย่าลืมสงสารลูกหมูตัวนี้ด้วยนะครับ...ไปไหนก็อย่าลืมชวนกันบ้างละกัน:sexy_girl: :sexy_girl: :biggrin:
ว่าแต่...มีลดเปอร์เซนต์มั๊ยอ่ะ? แบบว่า..(เอาสบู่กับแชมพูไปเอง)

แหมข้อมูลแน่นๆกันทั้งนั้นเลยนะนี่

พี่ตั้ม คร๊าบ...
เห็นไอ้เสือบอกว่าให้พี่เอาแชมพูกะสบู่มาเด๋วมานจะอาบ อบ นวด ให้พี่เองเป็นพิเศษเลยนะพี่...
เด๋วเดือนหน้าจะจัดให้คนล่ะรอบเลยพี่...
ดีป่ะ...:wink: :brick: :dribble:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน