กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พี่มอสครับ เมื่อคืนเงียบไปเลยนะครับ ไหนๆๆๆ ใครว่าจะโทรมาถ้าถึงห้องแล้ว 55555+++

เมื่อคืนโทษทีครับพ่อหนุ่ม พาหลานไปเดินเล่นโลตัส แถวบ้านกลับมาเหนื่อยก็เลย หลับ ............:coolly-0023:

:coolly-0005:ช่วงนี้ยุ่งๆทั้งวันเลยครับ งานก็เยอะแต่เงินน้อย คิดถึงพี่น้องพระราม3จัง.....จุ๊บบบบบ.....

:coolly-0005:ช่วงนี้ยุ่งๆทั้งวันเลยครับ งานก็เยอะแต่เงินน้อย คิดถึงพี่น้องพระราม3จัง.....จุ๊บบบบบ.....

มาด้วยนะเสี่ยน๊อต ไม่ได้เจอนานแล้ว

ตอนกลางคืน เผื่อไปเดินคลองถมกัน :coolly-0010:

น้าเบิ้ลหายปายหนายเนี่ยยยยย..?..:coolly-0043::coolly-0044:

ต้องโทรตามซะแระ... อิอิ :coolly-0045:

นั่นน่ะสิ เลี้ยงลูกเงียบเลยพี่เบิ้ล :coolly-0026:

พี่มอสครับ เมื่อคืนเงียบไปเลยนะครับ ไหนๆๆๆ ใครว่าจะโทรมาถ้าถึงห้องแล้ว 55555+++

มาด้วยนะพี่สินคับ พาแฟนมาที่นี่เลย อาหารอร่อย

มาเปิดตัวด้วย :coolly-0044:

พี่ๆน้าๆครับ ต้องขอโทดอย่างแรงเลยครับ พรุ่งนี้ผมคงไปไม่ได้แล้วอะครับ
พรุ่งนี้ผมต้องไประยองอะครับ ครั้งหน้าแก้ตัวใหม่นะครับ
แบบว่ากระทันหันจิงๆครับ คงจะพาแฟนผมไปแฮปที่นั่นเลยครับ

ประกาศจากทางน้าต้นหื่นและน้าอ๊อดหื่น(น้อยกว่า).....

เลื่อนการพบปะกินข้าวเป็นพรุ่งนี้ (วันที่9) นะคร้าบบบ :coolly-0033:

ใครผ่านบ้านผมบ้าง แวะมารับหน่อยจิ
เมื่อเย็นจาออกจากที่ทำงาน รถสตาร์ทไม่ติดซะง้านน

พี่ๆน้าๆครับ ต้องขอโทดอย่างแรงเลยครับ พรุ่งนี้ผมคงไปไม่ได้แล้วอะครับ
พรุ่งนี้ผมต้องไประยองอะครับ ครั้งหน้าแก้ตัวใหม่นะครับ
แบบว่ากระทันหันจิงๆครับ คงจะพาแฟนผมไปแฮปที่นั่นเลยครับ
เดินทางปลอดภัยคับน้า..เด๋วโทรหา..

สวัสดีคับบบบบบบบบ
ดีคับน้าหรั่ง.. ทางคอนหวันเป็นไงบ้าง..?

ประกาศจากทางน้าต้นหื่นและน้าอ๊อดหื่น(น้อยกว่า).....

เลื่อนการพบปะกินข้าวเป็นพรุ่งนี้ (วันที่9) นะคร้าบบบ :coolly-0033:
หื่นน้อยกว่าน้าแป๊บอ่ะจิ..!!!.. 5555 :coolly-0028:

มาร้านผมป่ะพี่ ญ แจ่มๆทั้งน้าน อิอิ
เก็บไว้ให้คนนึงนะน้า..คัดๆให้หน่อย..!!! :coolly-0009::coolly-0028:

ใครผ่านบ้านผมบ้าง แวะมารับหน่อยจิ
เมื่อเย็นจาออกจากที่ทำงาน รถสตาร์ทไม่ติดซะง้านน
เอ้าววว..ซะงั้น จอดทิ้งไว้นานจนไฟอ่อนรึป่าวน้า
รึว่าพวกแบต-ได ไม่ดีแระ..เด๋วโทรหาคับ

เย็นนี้เวลาประมาณ 6 โมงเจอกัน
ที่"ช้างทอง"นะคับพี่น้องค๊าบบบบ...:coolly-0044:

ขอโทดด้วยนะครับพี่ๆ น้าๆทุกคน

เพิ่งกลับมาถึงบ้านเนี่ยอะครับ ออกจากระยองตั้งแต่5โมง ถึงบ้าน5ทุ่ม
เพื่อนๆผมมันไหลกันอะครับ แวะนั่นแวะนี่ เลยกลับมาดึกเลยครับ เ

ลยอดไปmeetingเลย

เพิ่งกลับมาถึงบ้านเนี่ยอะครับ ออกจากระยองตั้งแต่5โมง ถึงบ้าน5ทุ่ม
เพื่อนๆผมมันไหลกันอะครับ แวะนั่นแวะนี่ เลยกลับมาดึกเลยครับ เ

นี่ก็เพิ่งกลับกันมาเนี่ยสิน หนุกหนานว่ะน้องคราวนี้มากันเกือบครบขาด พ่อหนุ่มคนเดียวเนี่ยย..........:coolly-0010:

เหมือนเดิมกินกัน เสร็จคุยเรื่องรถ แล้วก็เอาไปลอง ประจำ.........รถกรูน้ำมันเกือบหมด..

อิ่มมากเลยคับ อร่อย

ผมว่าเรานัดเจอแบบครบ ๆ

อย่างน้อยเดือนละครั้งนะ กำลังดี

แล้วมีตติ้งครบรอบ 6 ปี ก็มากันเยอะ ๆ นะคับ

งานนี้มีใครมามั่งอะ

นึกก่อนนะ

น้าอ๊อด น้าเอ๋ น้องโอ๊ต

พี่มอส

พี่เสือ

พี่นุ

พี่น๊อต

พี่สินกับแฟนสุดสวย(ชื่อไรหว่า ผมจำไม่ได้คับ โทษคับ :coolly-0007:)

พี่แป๊ปและน้องปอ

พี่แชมป์+น้องหญิง(เรียกน้องหญิงเป็นน้องโบตลอดงานเลยผม:coolly-0023:)

แล้วก็น้องต้นสุดหล่อ

รวมเป็น 13 คน

ขาดพี่เบิ้ล พี่วี พี่หนุ่มติดอ่าง

วันนี้ ทั้งอิ่มทั้งอร่อย แถมแค่ 200 เอง

ข้าวผัด ไข่เจียวกุ้งสับ กุ้งเจ้าชู้ ต้มยำรวมมิตร

แต่ไม่ได้กินหมูแดดเดียวอะ :coolly-0023: ไม่รู้ได้มาเสิร์ฟปะ?

ไม่ต้องมาขอโทษ

รอบหน้า เลี้ยงเลยน้อง :coolly-0010:

เหมือนเดิมกินกัน เสร็จคุยเรื่องรถ แล้วก็เอาไปลอง ประจำ.........รถกรูน้ำมันเกือบหมด..

555++++++++++++++++

ก็อยากแรงเองนิ ความแรงก็สวนทางกับความประหยัด

แต่รถพี่นี่มัน เมพขิงขิง

เทอิ้นมันหนึบแบบนี้นี่เอง :coolly-0046:

พี่น๊อต กรูว่าเมื่อก่อนรถผมวิ่งกว่านี้ว่ะ มันมีปัญหาอย่างที่เค้าว่าตอนนี้..:coolly-0041:

แค่นี้ก็วิ่งแล้ว

มาลองนั่งรถต้นดูเดะ

แล้วจะรู้ :coolly-0041:

นี่ก็เพิ่งกลับกันมาเนี่ยสิน หนุกหนานว่ะน้องคราวนี้มากันเกือบครบขาด พ่อหนุ่มคนเดียวเนี่ยย..........:coolly-0010:

พี่มอส อย่าลืมเอารูปมาลิบูมาให้ดู

สวยแค่ไหน :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน