กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ตกลงพระราม 3 จะไปมีตติ้งกันกี่ท่านคับ

ลงชื่อในนี้ด้วยนะคับ

ผมไป คนนึงแน่ ๆ ล่ะ

สี่วันมานี้ แดร๊กมื้อเย็นเป็นบุฟเฟต์ทุกวัน

เป็นหมูแล้วผม ญ หนีหายหมดแน่เลย

ตกลงพระราม 3 จะไปมีตติ้งกันกี่ท่านคับ

ถ้าอยู่กรุงเทพไปแน่นอน ไปทุกปี เลยครับพลาดแค่ตอน 4 ปีนี่แหละ

แป๊ปไประยองครับพี่ แสงก็ไม่รับโทรสับ แย่เลย ถ้ามีแค่นี้ ขอเป็นอาทิตย์หน้าดีไม นัดกันเพื่อจะเจอกันครบๆๆ

อ่อ แชมป์นี่เอง วันนั้นพอดีสลับโทรสับ มันไม่ขึ้นเบอร์
เห็นมิสคอลตอนเช้า นึกว่าใคร :coolly-0021:

:coolly-0001: ปล. หลอดไฟใส่ยัง ใส่ได้ป่าววว

ฝากหน่อยจ้า

เสี่ยเป๊ปนี่ของเยอะจิงๆ แถมไม่ใช่ของธรรมดา
ของเทพท้างน้านนนน :coolly-0028:

อ่อ แชมป์นี่เอง วันนั้นพอดีสลับโทรสับ มันไม่ขึ้นเบอร์
เห็นมิสคอลตอนเช้า นึกว่าใคร :coolly-0021:

:coolly-0001: ปล. หลอดไฟใส่ยัง ใส่ได้ป่าววว

เสี่ยเป๊ปนี่ของเยอะจิงๆ แถมไม่ใช่ของธรรมดา
ของเทพท้างน้านนนน :coolly-0028:

แล้วว่าไงน้อง

มีตติ้งไปมั๊ย?

ไม่ได้ใช้เซฟ แล้วจะไปมั๊ย?

ถ้าไป คงนั่งเสียดายทั้งคืนแน่ ๆ เลยหวะ :coolly-0028:

เห็นพี่นุ บอกว่า ไอท่อไอดีน่ะ เอามาให้พี่ใส่ดีกว่านะน้อง

จะเอาจิงๆหลังไมค์เลยคับ แต่ถ้าจะใส่จิงๆต้องเปลี่ยนหัวฉีดด้วยนะ แต่ถ้าจะจูนอยู่แล้วก็น่าจะโอ...

ผมว่าจะไปนะ :coolly-0044:

สี่วันมานี้ แดร๊กมื้อเย็นเป็นบุฟเฟต์ทุกวัน

เป็นหมูแล้วผม ญ หนีหายหมดแน่เลย

พึ่งไปกินมาเมื่อกี้เอง ตำ-ยำ-ย่าง เนื้อโพนยางคำ

ถ้าอยู่กรุงเทพไปแน่นอน ไปทุกปี เลยครับพลาดแค่ตอน 4 ปีนี่แหละ

ไปเยอะๆครับพี่ :coolly-0033:

ถ้าไม่อยู่กรุงเทพฯ..
เด๋วให้เสี่ยต้นหื่นไปรับคับ..... :coolly-0017::coolly-0028:

น้าต้นสบายอยู่แล้ว :coolly-0032:

ของตั้งใจหาจิงๆนะ :coolly-0029:

ไปไหนกันหว่า มารับผมด้วยน่ะ

สรุปเอารถพี่ไปคันเดียวมั้ย ประหยัดน้ำมันด้วย :coolly-0028:

วันงานป๋มอาจจาไปก่อน..
เปิดขวดตอนเที่ยง เด๋วเหล้าบูด :coolly-0017:

น้องpep จองท่อน่ะอย่าลืม ใครตัดหน้ามีโดน แล้วหัวฉีดมีเบอร์โทรติดต่อป่าว งานmeeting คงไม่ได้ไป อยู่เชียงใหม่ อดเลย
น้องต้นเอาไมล์ R33 ป่าว มีอยู๋เป่ง auto

ปล.โช๊คแก๊ปคู่นั้น ยังอยู่ดีกินดีกับพี่อยู่เลยนะแสง

ฮ่า ๆ ๆ :coolly-0017:

นึกว่าคืนไปละนะเนี่ยยย
เห็นบอกว่าซื้อมาจากเพื่อนในคลับเราไม่ใช่หรอ
ละไมเค้าไม่ให้คืนอะ
ทำกันด้ายยย :coolly-0018:

ปล. มิตติ้งวันเสาร์เด๋วดูอีกที กว่าจะกลับมาถึงบ้าน 6 โมงกว่าแระ
จะทันคนอื่นม่ะเนี่ยย

น้องpep จองท่อน่ะอย่าลืม ใครตัดหน้ามีโดน แล้วหัวฉีดมีเบอร์โทรติดต่อป่าว งานmeeting คงไม่ได้ไป อยู่เชียงใหม่ อดเลย
น้องต้นเอาไมล์ R33 ป่าว มีอยู๋เป่ง auto

เอ่อ พี่หนุ่มคับ

พิมพ์เรื่องละบรรทัด เป็นมั๊ยคับเพ่

ไม่มีใครว่าอะไรหรอกคับ

มันคงคับ

น้องpep จองท่อน่ะอย่าลืม ใครตัดหน้ามีโดน

อยากโดนอะคับ จะจัดหนักจัดเบาก็จัดมาคับ

แต่ก็ระวัง ยี่บหกให้ดี ๆ ล่ะ ให้มันรู้บ้างนะว่าใครอยู่ใกล้กว่า

อยู่เชียงใหม่ ทำซ่านะตาคนนี้ :coolly-0003:

เอาเดะคับพี่ เก็บไว้ให้ผมด้วยคับ

เด๋วเลี้ยงแป๊ะราดหน้า

เออ ตั้งแต่ที่พี่มากินวันนั้น มันก็ปิดไปเลยหวะพี่หนุ่ม

เพราะพี่เป็นต้นเหตุนะเนี่ย :coolly-0029:

นึกว่าคืนไปละนะเนี่ยยย
เห็นบอกว่าซื้อมาจากเพื่อนในคลับเราไม่ใช่หรอ
ละไมเค้าไม่ให้คืนอะ
ทำกันด้ายยย :coolly-0018:

ปล. มิตติ้งวันเสาร์เด๋วดูอีกที กว่าจะกลับมาถึงบ้าน 6 โมงกว่าแระ
จะทันคนอื่นม่ะเนี่ยย

เอาเหอะ แค่สองพันห้า เก็บไว้ในรถเนี่ยแหละ เตือนใจ :coolly-0028:

เซ็งคับพี่น้อง

อยากได้ชั้นวางดีวีดีอีกอัน

แต่หาเบอร์ติดต่อเจ้าเดิมไม่ได้

เจ้าใหม่ ก็แพงเกิ๊นนนน

อยากได้ชั้นวางดีวีดีอีกอัน

แต่หาเบอร์ติดต่อเจ้าเดิมไม่ได้

เจ้าใหม่ ก็แพงเกิ๊นนนน
เรื่องแค่เนี๊ยะ..!!! :coolly-0011:

เค้ามีขายทั่วบ้านทั่วเมือง :coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน