กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พี่เก๋เอาสติกเกอร์ของพี่ฝากกับท่านปลัดมาให้ผมด้วยนะ เห็นปลัดว่าจาไปกับผม :coolly-0010:

แข่งเสร็จไปงานบวชผมด้วยนะครับ:coolly-0033:

ไฟล์แนบ

60.5 KB · อ่าน: 29
หวัดดีครับพี่เทนรถเสร็จจากอู่สีพี่สายังครับ:coolly-0034:
ตอนนี้ 20.48 น. ยังนั่งรอกันชนหน้าจากพี่สาอยู่เลยครับ ไม่รุพุ่งนี้จาได้ไปป่าวเลย ปล. นาทีสุดท้ายตลอดเลยครับ:coolly-0029:

ตอนนี้ 20.48 น. ยังนั่งรอกันชนหน้าจากพี่สาอยู่เลยครับ ไม่รุพุ่งนี้จาได้ไปป่าวเลย ปล. นาทีสุดท้ายตลอดเลยครับ:coolly-0029:
*บอกแล้วไม่เชื่อเจมส์*

ออกมาจากงาน ไม่ทันพี่เก๋อะ เห็นพี่ต่อบอกว่ากลับไปแล้ว

ไม่ได้ป๊ะกันนานแล้ว ไม่รู้ว่าผอมลงกี่โล :coolly-0033:

แต่สุดท้ายก็ได้ไปนิคับ มาก่อนใคร ๆ ซะอีก

คันที่ 4 เลย จำได้ ๆ

ขอขอบคุณชาวK-SPORTทุกท่านที่มาร่วมแข่งขันกันพร้อมหน้ากันทุกครั้งแม้บางท่านจะติดงานบวชและขายรถไปบ้างก็ตามที่ขาดไม่ได้คือกลุ่มโซนบางนาที่มาทุกครั้งเน้นฮาตลอดงาน...ถ้าผมยังจัดอยู่คงได้ฮากันอีกแน่นอนครับ

ขอขอบคุณชาวK-SPORTทุกท่านที่มาร่วมแข่งขันกันพร้อมหน้ากันทุกครั้งแม้บางท่านจะติดงานบวชและขายรถไปบ้างก็ตามที่ขาดไม่ได้คือกลุ่มโซนบางนาที่มาทุกครั้งเน้นฮาตลอดงาน...ถ้าผมยังจัดอยู่คงได้ฮากันอีกแน่นอนครับ

พูดเหมือนพี่จะไม่จัดแล้วเลย แต่ก็เข้าใจพี่คับ ยังไงก้อสู้ต่อไปพี่

ว่ายังไงก้อจัดอีกรอบนะ ให้หมีได้วิ่งอีกรอบก่อนดิ เวลายังไม่ลง 13.xx เลย